• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận FW E72

xmanonline

Mình có con E72 rm-529 xách tay từ mỹ.
Mình đã thử change product code sang E72 vn nhưng dùng nsu để update fw thì nó báo ko có fw nà mới mặc dù trong máy
phần software update có thông báo là có fw mới nhưng phải update bằng nsu.
Hiện các con E72 vn là loại rm-530.

Last edited by a moderator:

ngquangbien

Mình có con E72 rm-529 xách tay từ mỹ.
Mình đã thử change product code sang E72 vn nhưng dùng nsu để update fw thì nó báo ko có fw nà mới mặc dù trong máy
phần software update có thông báo là có fw mới nhưng phải update bằng nsu.
Hiện các con E72 vn là loại rm-530.

Bác nào biết chỉ giùm em con e72RM-529 đã convert sang RM-530 được chưa.thanks các bác nhiều ạ.

LongXuyenBoy

Hình như ko có cách nào đâu bạn. Cái N95 8GB của mình RM-421 cũng ko làm sao đổi thành RM-320 để cái tiếng Việt nè

ngquangbien

mình đã đổi thàng công từ RM-529 sang RM-530,sau một ngày dùng thử theo cảm nhận của mình thấy ko mượt bằng fw nguyên bản của máy. đang tìm cách đổi lại fw cũ mà ko được.

nguyenphivt

rm529 to 530 chỉ có cách thay cpu rồi NSU thôi bạn.tốt nhất không nên làm.vì dễ die lắm.tỉ lệ thành công it lắm.mình làm 1 con nhưng may mà được.

ngquangbien

rm529 to 530 chỉ có cách thay cpu rồi NSU thôi bạn.tốt nhất không nên làm.vì dễ die lắm.tỉ lệ thành công it lắm.mình làm 1 con nhưng may mà được.

tối hôm qua mình tìm cách hạ từ rm-530 về rm-529 bị die đến 5 hay 6 lần ý,dùng phoenix chạy ở chế độ mất nguồn lại sống. bạn nào có fw rm-529 .exe code 0591928 cho mình xin với,

habaolinh

Super V.I.P
tối hôm qua mình tìm cách hạ từ rm-530 về rm-529 bị die đến 5 hay 6 lần ý,dùng phoenix chạy ở chế độ mất nguồn lại sống. bạn nào có fw rm-529 .exe code 0591928 cho mình xin với,
Đây nè bạn ơi:
RM-529

habaolinh

Super V.I.P
Code này hình như thuộc khu vực châu Mĩ, bạn dùng Navi để down nhé, mình kiểm tra có ver 22.7 đấy.

thanhduc_iit

vừa up thành công lên fw 023.002 bằg NSU, dùg chính đt muốn up để vào mạng up luôn (3G), hehe. liều mình thật.