• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận Soft cho 9300i - 9300

thangmymobi

Bạn phải nói rõ là bạn cần soft nào để anh em biết mà up lên cho bạn chứ.Dưới đây là 1 số ứng dụng cần thiết bạn tải về mà cài nhé.NẾU THẤY HAY THÌ THANKS MỘT CÁI CHO MÁT DẠ NHÉ=D>

VUHEO

@buitruc: sao bạn không chịu khó search, trong này có đủ mà.
@zilog: bạn cần nhiều soft gì, bạn có xài hết không. Thật tình S80 cũng ít soft hơn OS khác nhưng không phải thiếu để xài. Nếu bạn cần soft gì thì PM cho mình

doondj

tiện cho e hỏi luôn ! e cài phần mềm pdf vào nhưng kô đọc được file tiếng việt toàn hiện lên ô vuông ? các bác chỉ giúp e ! có phải e chưa cài font tiếng việt kô ạ

Taki7610

Unlock_GSM
tiện cho e hỏi luôn ! e cài phần mềm pdf vào nhưng kô đọc được file tiếng việt toàn hiện lên ô vuông ? các bác chỉ giúp e ! có phải e chưa cài font tiếng việt kô ạ

Font Tiếng Việt của bạn đây.Thân.

doondj

dạ e cài rồi thế mới khó hiểu ,vào phần mềm pdf vẫn kô đọc được tiếng việt chẳng lẽ phần mềm pdf của e có vấn đề ,bác có cho e xin ,e cám ơn bác nhiều

Taki7610

Unlock_GSM
dạ e cài rồi thế mới khó hiểu ,vào phần mềm pdf vẫn kô đọc được tiếng việt chẳng lẽ phần mềm pdf của e có vấn đề ,bác có cho e xin ,e cám ơn bác nhiều

Bạn thử cái này xem sao nhé.

doondj

làm phiền mod lần nữa ,cài font tiếng việt rồi ,cài luôn AdobeReader nhưng vẫn kô đọc được font tiếng việt ? hic. .. hic...cái máy 9300i của e là font tiếng đức

doondj

thế chắc phải có phần mềm khác phải không bác mod ! e lại điên điên xóa cái font tv giờ cài lại nó báo lỗi ! kô biết tính sao ? e gà mờ mới sài con này nên chưa biết gì mong mod chỉ giúp