• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6680 - 6681!

lqcuong

Cần tìm fonts cho 6680

Ai có bộ fonts VN chuẩn giống fonts gốc lớn, đẹp và bộ gõ tiếng việt cho 6680 không vậy cho minh xin đi!

lqcuong

Mấy cái fonts đó mình có rối nhưng hiển thi chữ nhỏ lắm. bạn nào có cái khác không.?

sony

Hỏi về N6681 up lên ME ????

E có con máy 6681 nghe nói có thể up lên Music edition mà không hiểu là như thế nào và kiểu gì, có phải là nghe nhạc ở loa ngoài hay hơn không hay chỉ là nghe ở tai nghe . Nếu có thì chỉ cách e up với !!!

Hungpdahl

Well-Known Member
Đương nhiên khi up lên Music là nghe nhạc sẽ hay hơn rùi,còn 6681 thì không up lên Music được:(::):):)(

minhnghia

sao em có nghe nói (nghe quảng cáo trên mạng hihi) là 6681 và 6680 có thể up lên bản ME được nhỉ, theo như pác nói vậy chắc là họ quảng cáo nổ rùi ihihhi

Gozilla85

sao em có nghe nói (nghe quảng cáo trên mạng hihi) là 6681 và 6680 có thể up lên bản ME được nhỉ, theo như pác nói vậy chắc là họ quảng cáo nổ rùi ihihhi

Ko có bản ME cho Nokia 6681 đâu bạn à :(

halfheartbreak

Bản mới nhất của 6681 là v 6.09.00 nghe nhạc hơn 6630 ME nhiều. Bạn nên up lên bản này và mua cái AD-49 + HS 20 là nghe ngang ngửa N70 đó. Sau đó cài cái theme ME Red và Green vào là đã có 6681 ME :D

spbroly

An nguyenphuocho ơi 2 cái files đó em cài vào rồi nhưng ko đánh mũ được ví dụ như â, ă. Có font nào có thể đánh được dấu mũ ko anh.

Kojiro

Super V.I.P
An nguyenphuocho ơi 2 cái files đó em cài vào rồi nhưng ko đánh mũ được ví dụ như â, ă. Có font nào có thể đánh được dấu mũ ko anh.

Bạn cài bộ gõ này vào nhé

Chỉnh sửa cuối:

spbroly

Cám ơn anh nha. Đánh được một vài chữ rồi nhưng vẫn có một số chữ ko đánh được : ư ơ. Ước gì có cái bộ gõ nào gõ được cả những chữ đó mà có dấu luôn ta ( ứ, ớ ỡ )

anhtai_8x

6680/6681 chỉ có thể up FW thui, còn N70 thường có thể up lên N70 ME, còn có 6630 ME hả bạn?

tieuoanh

Super V.I.P
mình nghĩ loa của 6681 ko tốt nên có up lên nghe nhạc cũng không tốt hơn đâu