• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sữ dụng Nokia 6720c

zidane89

Em vừa tham khảo giá của thegioididong là khoảng 5tr1. Cấu hình và chức năng khá OK nhưng với một con máy đa kết nối thế này mà lại thiếu wifi thì em nghĩ có lẽ Nokia nhắm đến thị trường Trung Quốc nhiều hơn.

amphonglaoquai

Con 6720C này ko có wifi là cái đáng tiếc nhất,hack dễ,pm thì tương đối hơi kén ,cài ADV Lock Pro cẩn thận ko là treo máy luôn,mình xài vỏ màu green thấy dễ xước lớp mạ lắm.Màn hình 2.36 nên thấy nó cứ bé tẹo ý,bàn phím lúc đầu nghĩ là type sẽ rất nhanh nhưng có lẽ do tay mình to or máy bé quá nên chat rất khó,dễ rơi ra ngoài :D,camera 5mp nhưng chất lượng bình thường ko so sánh được với dòng N-series.

traihaiho

mình vừa dùng con brown bạn a! thấy bạn nói là dễ hack mà mình lại chưa biết cách! bạn có thể chỉ cho mình thật chi tiết được không? cám ơn bạn nhiều! mình thấy con này cấu hình tương đối cao đấy, mình đang dùng để kết nối internet đây! ok

traihaiho

con này xuống giá rồi bạn a! Khoảng 3,6 tr thôi! giá mềm mà cấu hình cao! dùng một thời gian mình cảm thấy cũng ổn, mỗi tội là chưa hack được thôi!

Nynk_102

Hack bằng Hello Ox 2.01 hoặc 2.02 ok mí bạn àh. Con này thì cấu hình khủng như E72 và E52 lun.chỉ thiếu mỗi Wifi và GPS thui mà. Sự lựa chọn tốt cho 1 con máy khỏe , kết nối tốt và hợp túi tiền sv và học sinh.

dungac1602

hack phone cài bất cứ app ghi âm cuộc gọi nào cũng bị tiếng bip???total recorder,Mobisophy Interactive Voice Call Maste... đều bị??? bác nào đang xài mà tắt được tiếng bip xin chỉ giáo???

pk911

em mới tậu pé này,mấy anh cho em hỏi nó có hack đc ko mấy anh

tiephien1

các bạn cho mình hỏi là 6720 có cảm ứng chuyển động và chíp đò họa 3D như n95-8gb ko nhỉ? và con này không biết ram là bao nhiêu, chip là ARM 11, 600 MHz nhưng chạy 0S 9.3 không biết có mượt mà không? chứ như n96 thì chán quá.
mình đa ng dùng n95-8gb định chuyển về dùng con này, mong ae cho ý kiến

Trunghuy90

các bạn cho mình hỏi là 6720 có cảm ứng chuyển động và chíp đò họa 3D như n95-8gb ko nhỉ? và con này không biết ram là bao nhiêu, chip là ARM 11, 600 MHz nhưng chạy 0S 9.3 không biết có mượt mà không? chứ như n96 thì chán quá.
mình đa ng dùng n95-8gb định chuyển về dùng con này, mong ae cho ý kiến

firm ware 031.022 là simbian 9.3 ram là 128mb bộ nhớ máy là 70mb hỗ trợ thẻ nhớ lên 8g.có thể hack đc bằng flash hack,helloox po tay pro nhé.cấu hình cao như n95 màn hjnh 16,7 triệu màu.hai loa cạnh.camera 5.0 chụp tươg đối nét,nếu mod camera thì bằg n86 camera 8.0.chất lượg âm thank nổi cực tốt.máy dạg cog,có thể khá phức tạp vs vc nt và yahoo.còn vc cài pm nên hack trước khj cài đặt.để thuận tiện vc cài pm nên hack phone pro ạ,nhớ dùg flash hach pro nhé,còn k hack thì n97 cũg k thể cài pm đc.6720 thjếu tính năng hồg ngoại,wifi.gps có.ram 128mb,khi sử dụg pm ram trốg là 48mb,kịch điểm khj máy trắg k có pm nào hoạt độg ram trốg là 52mb.tốc độ lướt wep của 3g lên đến 10mb/s tính đến thời điểm này thì chưa có dòg nokia nào có tốc độ lướt wep nhanh như con này..e đang dùg 6720c từ thág 2 đến h rùi thấy rất ổn.đây sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo của pro.chúc vui.thân!

songtoan93

cho mình hỏi con này bây giờ còn hot ko? mình định đổi con này, thấy nó có nhiều ưu điểm, ko biết khuyết điểm của nó là gì nhỉ?

cofer

....tốc độ lướt wep của 3g lên đến 10mb/s tính đến thời điểm này thì chưa có dòg nokia nào có tốc độ lướt wep nhanh như con này..e đang dùg 6720c từ thág 2 đến h rùi thấy rất ổn.đây sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo của pro.chúc vui.thân!

Bạn dùng qua e72 chưa mà nói tốc độ không bằng con này :))

thanhtrung1278

Máy mình hàng Telstra úc. đã unlock bằng code. nhưng chưa hack. bây h mình up firmware và hack flash thì có phải unlocl lại không nhỉ! ai rành cho mình ý kiến. tks!