• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG NOKIA X6

bosscarrot

Cảm ứng điện dung mà ko biết có đa điểm ko nữa. Mà mắc quá, ngang với N97 rồi. Ước gì mình có một em thế này :))

traigia999

con này trông nó đàn ông hơn N97, chắc lại phải đổi quá. Mới dùng thấy N97 cảm ứng không bằng iphone

white_knight_zz

con x6 này mới đủ sức chơi vs IPhone nè, cảm ứng điện dung, bộ nhớ lớn, thiết kế trog cũng ok nữa. giá như vậy mình thấy xứng đág hơn N97

quocvu88_dn

mình còn sinh viên, đi dạy kèm tích cop được đủ tiền mua 5800 là mừng hết lớn. Biết bao giờ mới được dùng em X6 này đây...:(

Inuyasha1987

Nhìn thì ko thích con này tí nào nhưng nokia cũng bắt đầu có cảm ứng điện dung rồi, chỉ hy vọng nó hỗ trợ thay màn hình cho những con cảm ứng điện trở cũ thì tốt quá ^^!

phong1598

Nhìn thì ko thích con này tí nào nhưng nokia cũng bắt đầu có cảm ứng điện dung rồi, chỉ hy vọng nó hỗ trợ thay màn hình cho những con cảm ứng điện trở cũ thì tốt quá ^^!

Con này thiết kế xấu quá, được mỗi cái cảm ứng điện dung, bộ nhớ khủng. Chưa thấy cải tiến gì nhiều. Mấy tháng nữa thằng nk nó lại cho ra 1 đống đt cảm ứng điện dung cho xem, lúc đấy tha hồ chọn, việc gì phải vội:D

caspercar

Con này thiết kế xấu quá, được mỗi cái cảm ứng điện dung, bộ nhớ khủng. Chưa thấy cải tiến gì nhiều. Mấy tháng nữa thằng nk nó lại cho ra 1 đống đt cảm ứng điện dung cho xem, lúc đấy tha hồ chọn, việc gì phải vội:D

Nói như ông này thì cứ đợi vài ba năm nữa cảm ứng điện dung rẻ như 1100 bây giờ thì mua luôn 1 thể =))

bosscarrot

Ông xem clip thì mới thấy nó đẹp chứ, cái màu xanh xấu như gì, màu đỏ mới đẹp

bhoangtrung

EM này cảm ứng mượt quá nhưng N97 sắp ra firmwear 2.0 cảm ứng thấy mượt không kém cảm ứng điện dung đâu.

phong1598

Nói như ông này thì cứ đợi vài ba năm nữa cảm ứng điện dung rẻ như 1100 bây giờ thì mua luôn 1 thể =))

Tôi đố ông đơi được cảm ứng điẹn dung rẻ như 1100 đấy. Ông thích thì mua đi chứ tôi chả tội gì mất tiền ngu để rước về cục gạch không có gì cải tiến :D

nguyenvansang

Well-Known Member
Chuẩn. X6 làm j có giao diện như N97 đc. Ko có qwerty vật lý là bùn nhất. Hix!
Posted via Mobile Device

hakudo2408

nhìn con này trông kul quá đang tích tiền mua em này mà hok thấy j hay hết trơn á

ho4ng07

nói chung cũng chỉ ngang như 5800 . hơn cái cảm ứng điện dung . bộ nhớ khủng 32G. chứ mình nhìn nó còn không đẹp bằng con 5800 nữa

Khoaaa

nói chung cũng chỉ ngang như 5800 . hơn cái cảm ứng điện dung . bộ nhớ khủng 32G. chứ mình nhìn nó còn không đẹp bằng con 5800 nữa

Đẹp hay ko đẹp tùy vào mắt mỗi người thôi. Theo mình con này nhìn phía trước phẳng ghê nhìn đẹp đấy chứ. Mỗi tội hơi dầy tí thôi

Posted via Mobile Device

hakudo2408

em này màu xanh trông đẹp đấy chứ bạn, vì đây là đời điện dung đầu tiên của Nokia nên mình sẽ mua = đc

Steavankas

X6 là bản nâng cấp đáng kể ấy. Con này có thêm cái Quewry thì tuyệt nhỉ.
Nhưng mà hệ điều hành Symband thì xài lâu nhìn hơi nhàm. Cái N900 sắp ra mà cảm ứng điện dung thì hay nhỉ. Maeno 5. Cái này thấy hay hay. Nghe nói là có chỗ bán màn hình cảm ứng 2' -> 3' hàng China cho các loại dt ấy. Hôm bữa có đứa bạn cầm cía 5300 vào cảm ứng =)). V.C.L

bemap179

E không có tiền mua máy mới rồi,chắc chỉ ngồi hóng chuyện của các bác thôi