• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận thắc mắc về sử dụng phần mềm Việt hóa.

MinhThang

Manager
Topic này là nơi để các bạn phản ảnh khi sử dụng phần mềm Việt hóa.
Yêu cầu các bạn nghiêm túc trong việc post bài theo đúng Nội qui của DD nhé!

Hoden

Super V.I.P
cụng ly ăn mừng box thảo luận cái nào.=))
còn cái topic yêu cầu việt hoá nữa nè....làm cho xong luôn nha ông anh:)

panrai

Super V.I.P
Có ai dạy viẹt quá ko vậy,dang học VH iphone định học thêm cái nấy nữa ko biết có ai dạy ko nữa:(:)((
CALL khi nào thời gian ghãnh thì dạy em VH nhé anh thắng=D>

Hoden

Super V.I.P
Có ai dạy viẹt quá ko vậy,dang học VH iphone định học thêm cái nấy nữa ko biết có ai dạy ko nữa:(:)((
CALL khi nào thời gian ghãnh thì dạy em VH nhé anh thắng=D>

thôi nha a thắng . ở đây có e với trưòng hân đủ rùi thêm ông này vô là lẽ liền

tadyluu

cho mình hỏi là mình cài pm NulDel v4.0 mở nó kô chạy, máy đã hack và đã cài python s60 1.9.7 rùi, mình cũng đã thữ reset rùi mà vẫn kô chạy, ai bít cách khắc phục chỉ mình với

Hoden

Super V.I.P
cho mình hỏi là mình cài pm NulDel v4.0 mở nó kô chạy, máy đã hack và đã cài python s60 1.9.7 rùi, mình cũng đã thữ reset rùi mà vẫn kô chạy, ai bít cách khắc phục chỉ mình với

bạn phải cài thêm python 1.4.5 và python module nữa nha nếu cài trện máy thì cái bản nuldel phải cài chung ổ đĩa với python

MinhThang

Manager
cụng ly ăn mừng box thảo luận cái nào.=))
còn cái topic yêu cầu việt hoá nữa nè....làm cho xong luôn nha ông anh:)

Yêu cầu Vh thì chưa được em à, vì theo anh là chưa thể đáp ứng được, hiện tại đang là giai đoạn "chạy thử". Việc này sẽ được thảo luận cùng anh em sau 1 thời gian. Cảm ơn anh em đã nhiệt tình trong thời gian vừa qua và cả thời gian về sau.=D>=D>=D>

whatislove89

các anh bên SymPViet ơi,jup e cái này với,e mua cái key Xplore 1.35 của anh Tekpal nhưg muốn dùng việt hóa,nghe nói k nên cài bản Crak,k tốt
vì vậy e nhờ các anh việt hóa jup em bản gốc này ,e cảm ơn nhiều
Xplore 1.35 ban goc
ủa mà nếu các anh việt hóa cho e rồi thì e down về cài đè luôn bản Anh đã nhập key rồi hả các anh? k ảnh hưởng j chứ ạ

tadenday

các anh bên SymPViet ơi,jup e cái này với,e mua cái key Xplore 1.35 của anh Tekpal nhưg muốn dùng việt hóa,nghe nói k nên cài bản Crak,k tốt
vì vậy e nhờ các anh việt hóa jup em bản gốc này ,e cảm ơn nhiều
Xplore 1.35 ban goc
ủa mà nếu các anh việt hóa cho e rồi thì e down về cài đè luôn bản Anh đã nhập key rồi hả các anh? k ảnh hưởng j chứ ạ
bạn xóa bản cũ đi không nên cài đè(cài xong cũng không phải đăng kí lại ) . cứ xài vô tư quan trọng là bạn phải nhớ cái ky xịn .

anhtungtrang1

bạn phải cài thêm python 1.4.5 và python module nữa nha nếu cài trện máy thì cái bản nuldel phải cài chung ổ đĩa với python

cài cả python1.4.5 v python 1.9.7 liệu có bị xung đột kô hả HoDen?

tonviet712

cho em hỏi...hack máy là seo mấy anh...rùi cái từ pm là gì vậy?...em ko rành về điện thoại lắm...em đg xài 5800...mún có cái ứng dụng mở khoá y như IP mà cài vào nó báo lỗi...giúp em với....thanks...:D

TruongHan

Super V.I.P
cho em hỏi...hack máy là seo mấy anh...rùi cái từ pm là gì vậy?...em ko rành về điện thoại lắm...em đg xài 5800...mún có cái ứng dụng mở khoá y như IP mà cài vào nó báo lỗi...giúp em với....thanks...:D

Hack phone thì qua ĐÂY

tonviet712

em down zìa ùi...nhưng nó nói là chứng chỉ bị lỗi jì jì đếy==>cài ko đc...:(...có mấy anh bên 2pic kiu em sign pm mới cài đc...sign pm là jì vậy anh?...:(...em hơi ngu về đt,mong mấy anh chỉ giúp...:D

kienvp

em down zìa ùi...nhưng nó nói là chứng chỉ bị lỗi jì jì đếy==>cài ko đc...:(...có mấy anh bên 2pic kiu em sign pm mới cài đc...sign pm là jì vậy anh?...:(...em hơi ngu về đt,mong mấy anh chỉ giúp...:D
bạn vào đây có ướng dẫn cách sign online đó .

o0onhung

công nhận các anh thật pro, sau 1 time em đến ngôi nhà praviet thì cái đầu :mad:) của em được mở rộng ra bao nhiu. vui nhất là sử dụng các fan mềm mà các anh đã VH nó nhiu câu đọc mà buồn cười chít đi dc. :)):)):)). em nhớ cái lần em cai pm rọn rác , em kich vào mục tìm rác, thế là hiện lên dòng chữ: chức năng này ko dành cho ng yếu tim. bạn có chắc chắn là sẽ dùng ko,
đọc thế làm cho em sợ quá đi thôi, chả dám dùng nữa để nghiên cứu tiếp xem nó thế nào, hóa ra là các anh ý dọa ma mình :)):))
thay mặt cho tất cả những bạn đang la tv của nhà mình, đang dùng những pm của nhà mình mà chưa thanks các pro, thì em sẽ thanks hộ ạ :D:D
chúc cả nhà mình 1 năm mới : hay ăn chóng nhớn :p

sephiroth2478x

các anh cho em hỏi với con N97 của em có tiếng việt rồi nhưng ko hiểu sao khi cài các ứng dụng việt hóa+ chat lại không hiển thị TV ai biết làm ơn chỉ em thx nhiều hjx

Kojiro

Super V.I.P
các anh cho em hỏi với con N97 của em có tiếng việt rồi nhưng ko hiểu sao khi cài các ứng dụng việt hóa+ chat lại không hiển thị TV ai biết làm ơn chỉ em thx nhiều hjx

Nếu là ứng dụng Việt hóa thì ngôn ngữ nó đã là tiếng Việt chứ bạn, bạn phải xác định rõ là tiếng Việt lỗi dấu hay là sao?