• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG DÒNG MÁY HTC CHEETAH - Palm Treo 750V/750

favita

Đang sử dụng Treo 750, WM6 nhưng thấy có vài tí hơi khác các dòng PPC nên mình mọi người cùng nhau thảo luận cách sử dụng dòng máy này.
Treo 750 của mình không biết sao lại không chớp nháy cái đèn led màu Xanh báo hiệu đang có sóng điện thoại nhỉ, nhưng khi sạc pin thì lại có đèn (đỏ: đang xạc, xanh: khi đầy pin).
Tìm tùy chọn mọi nơi trên máy nhưng chả thấy đâu cả, hay là phải vào chỉnh Registry nhỉ? mà chả biết chỉnh ở đâu đây, bác nào biết thì chỉ mình với?

vanbon

có ai biết thay đổi phím ảo trên màn hình :e-mail thành phím: phone thì hướng dẫn giúp mình nha,mình vào regedit dể chỉnh rồi nhưng ko biết chỉnh ở chỗ nào. bác nào đã từng làm rồi thì hướng dẫn mình nha

fortminor_bb

Xin hỗ trợ tư vấn khẩn cấp

Con Palm 750 của e dùng win 5.0 pin hay bị báo ảo k rõ dung lượng thật
bác nào có cách khắc phục và bắt đc bệnh của e nó thì PM giúp e nhé
xin chân thành cảm ơn và hậu tạ

trandinhkhon

Con Palm 750 của e dùng win 5.0 pin hay bị báo ảo k rõ dung lượng thật
bác nào có cách khắc phục và bắt đc bệnh của e nó thì PM giúp e nhé
xin chân thành cảm ơn và hậu tạ
up lên rom mới đi bác wm6.1 của bác phamquang chẳng hạn????

trandinhkhon

Đang sử dụng Treo 750, WM6 nhưng thấy có vài tí hơi khác các dòng PPC nên mình mọi người cùng nhau thảo luận cách sử dụng dòng máy này.
Treo 750 của mình không biết sao lại không chớp nháy cái đèn led màu Xanh báo hiệu đang có sóng điện thoại nhỉ, nhưng khi sạc pin thì lại có đèn (đỏ: đang xạc, xanh: khi đầy pin).
Tìm tùy chọn mọi nơi trên máy nhưng chả thấy đâu cả, hay là phải vào chỉnh Registry nhỉ? mà chả biết chỉnh ở đâu đây, bác nào biết thì chỉ mình với?
-khi máy mất sóng hay gần hết pin thì nó vẫn đỏ đèn cho bạn,
-báo sóng thì mình không bít chứ báo có tin nhắn thì dc.mình tải file này lên bạn thik thì xài.

>>>>>TẢI FILE NÀY VỀ CHÉP VÔ MÁY VÀ CÀI: View attachment 117232
>>>>>giải nén CHÉP FILE NÀY VÀO THƯ MỤC WINDOWS/STARTUP CỦA PALM 750: View attachment 117231

SOFT RESSET

-ẩn logo mạng viettel,mobile,vina,..cho palm 750
>>>>>View attachment 117233
vào setting/today check vào hidelogo là xg

nguyenlk

may pac cho e hoi , palm 750v xai wifi dc hog vay , neu dc thi su sug ntn vay , thank so muh

kennyHoang

may pac cho e hoi , palm 750v xai wifi dc hog vay , neu dc thi su sug ntn vay , thank so muh

Palm xài dược wifi với diều kiện bạn fai mua thẻ wifi rời,khi xài wifi thì thẻ wifi dược gắn vào chỗ thẻ nhớ.Thẻ wifi ở ViệtNam chắc là khó kiếm lắm bạn à,nếu có bạn quen bên USA thì nhờ họ kiếm mua giúp cho

thien023456

Giúp em vơi!!!!

Em đang xài Palm Treo 750v, khi hardreset thì nó hiện lên "align screen"..máy em bị liệt cảm ứng nên kô bít lam sao để qua khỗi màn hình đó. Với lại máy em ko thể kêt nói đc vơi PC ..T.T.. Em nghe nói chỉ cần tạo file welcome.not rồi chép vào root derectiry ji` ấy của thẽ SD là xong.. mấy anh chỉ giúp em vơi..

Nếu như kô đc thì em fai~ đi sửa ở đâu, em đang ở TPHCM và có tốn kém kô.. THanks:((

mh dang muon mua con palm treo 750.vi mh cung muon sai no truoc kia co ma ban roi.bac nao co may treo 750 chinh hang ko phai trung quoc va chua bung chua sua chua.dep thi cang tot ma hoi cu cung dc nhung may phai that tot sai dc tat ca ko bi liet phim liet cam ung mang hinh ko bi ji ca.neu ai co thi goi cho mh nha roi cho gia luon dc mh se mua sai.mua de sai nen can may tot thanksss.0973395949.thanh