• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận và sử dụng SE Satio(Idou)

ljttle_chjcken

Theo như review bên gsmarena em thấy rằng có thể nói con SE Idou này có thể là đt hoàn hảo nhất hiện nay.Mặc dù em nó chưa xuất hiện nhưng mong rằng sẽ tạo ra được cuộc cạnh tranh sản xuất những em đt hoàn hảo của các hãng khác như Nokia hoặc là Iphone:D

MinAh

ờ,khoái saito lắm lun mà bít ko đủ khả năng nên sắm 5800 cho đỡ ghiền =]]

phong1598

Dòng SE thường rất đắt, với tính năng và mức giá như 5800 thì em nó là vô địch ;;)

Inuyasha1987

Mình kết sony nhất vì nghe nhạc và chụp ảnh của nó đều rất mạnh, pin hiệu năng lại rất cao nhưng ghét mỗi cái Sony thường màn hình nhỏ lại ko có hệ điều hành, mí con thuộc dòng P với T thì xấu mù. h con idou này ra thì đúng là ngon thật nhưng khổ nỗi giá Sony thì đắt, con X1 đã đắt vậy rồi con này chắc còn đắt khủng khiếp hơn, tiền đâu mà chơi chứ, dù sao cũng fải xét đến vấn đề kinh tế :(

lemanhhapt

Mình kết sony nhất vì nghe nhạc và chụp ảnh của nó đều rất mạnh, pin hiệu năng lại rất cao nhưng ghét mỗi cái Sony thường màn hình nhỏ lại ko có hệ điều hành, mí con thuộc dòng P với T thì xấu mù. h con idou này ra thì đúng là ngon thật nhưng khổ nỗi giá Sony thì đắt, con X1 đã đắt vậy rồi con này chắc còn đắt khủng khiếp hơn, tiền đâu mà chơi chứ, dù sao cũng fải xét đến vấn đề kinh tế :(

Mình thấy hay thì hay thạt nhưng xử lý chậm quá!. mỗi người một quan điểm thôi!

matter

cũng khoái em nó, nhưng tiếc là pin dung lượng chỉ có 1100mAh.
em đã trao trọn tình yêu cho Omnia i8910 HD rồi :D :p

ljttle_chjcken

hình như có giá của Idou rồi đấy,khoảng 900$ các bạn ạ.
mình thấy con này rất ổn,nhưng mà kinh tế quá hạn hẹp.hơn và có những thứ = iphone nhưng 1 cái thua iphone là RAM iphone =256m còn Idou chỉ có 128m thôi nhé:(

mucelago

Active Member
Sony toàn bị Samsung xỏ mũi, cái gì Sony cũng giới thiệu trước, còn bán ra thị trường thì để Samsung nó bán trước.

chuotchui79

mình cũng đã xử dụng dòng SE cũng được gần 6 năm rồi, mình cũng đã xài qua vài con của nokia, samsung, moto, và cả mobiado nhưng cuối cùng vật nằm trong túi nhiều nhất vẫn là họ SE, dộ bền tuyệt hảo, nghe nhạc tuyệt vời, và bây giờ chụp hình tuyệt sác.... hiện tai nhà mình có 8 người đang sở hữu họ nhà SE. Mình dang sài con Vivaz U5 chất lượng tuyệt vời chỉ mỗi tội nghe nhạc nhỏ và mình hì hục lang thang trên mạng liên tục tìm kiếm sư phụ chỉ giáo cho cách hack con vivaz u5 của mình nhưng chưa được. chị mình đang xài con SE Satio(Idou) mình đã hack được giờ thì SE Satio(Idou) rất good. có nhà nào biết cách hack con vivaz U5 chỉ mình với thanks

heo_vui_tinh

cho e hõi ... kon satio của e ... em hack - nâng cap FW xài vietmap va gôgle map van dinh vi GPS dc bt ... e cài spb và tùm lum thứ ... xong giờ nó hok có định vị dc lun ... em cài lại tất cả trỡ về ban đầu ( hack vẫn còn ) mà GPS vẫn ko định vị dc ( kiễm tra trong cài dặt thì GPS đang bật và khi dò vệ tinh vẫn thấy nó hiện biểu tương GPS bt mà nó ko định vị dc... " báo là trạng thái vệ tinh ko định vị dc " ( ko tãi vệ tinh về dc ). cách khắc phục như thế nào ai biết chỉ cho em với ah ... giúp em zdoi' hĩ hix