• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi các Icon trên Taskbar

0988456766

Well-Known Member
Mình vừa tìm được 1 trang web hướng dẫn thay đổi các Icon trên taskbar theo ý thích của mỗi người nè!
Các bạn vào trang này nhé!
Trang bằng tiếng Anh, đọc hiểu thui, mình không có thời gian dịch chi tiết nên các bạn chịu khó mày mò! ;)

link:
HTML:
http://forum.ppcgeeks.com/forumdisplay.php?f=31
Các bạn vào link trên rùi vào Topic: Custom Tasbar ở ngay trên đầu nhé!
Ai muốn download mà ngại reg thì dùng acc mình nè:
User: 09884567xx
Pass: 123456 =D>

Chỉnh sửa cuối:

0988456766

Well-Known Member
Bạn cứ vào diễn đàn đó bằng link mình đưa bên dưới. Nếu không hiểu cách chép file .dll vào windows thì bạn dùng gói giao diện sẵn của họ cũng được (.cab).
Hix! Giờ mọi người xài Wm os 6.5 rùi nên hk quan tâm đến mấy cái này lắm! (_ _")

Chỉnh sửa cuối:

QuangThang89

Khi nào bác rãnh thì phiên dịch giùm bọn em đi, gì chứ cái vụ về English thì em pó tay :D

boythathoc

cái này chỉ dành cho VGA thì phải mình test máy cái trong trang web đó trên màn QVGA thấy hình ảnh bé xíu với vỡ hạt có trang nào thay taskbar cho QVGA ko bạn chủ topic ơi

QuangThang89

Lúc trước mình down về xài vẫn ok mà bạn ;), bạn thử đọc kỹ lại nhiều khi dành cho VGA mà bạn ko để ý đó

letuankhung

có cái nào dùng được cho wm5.0 được không vậy bác có thi cho tui xin 1 bản thanks

duythanh1204

tại sao mấy cái link của bác anphe k kết nối dc nhỉ? có lẽ bị die rồi đó bác ơi! bác xem lại jup e nhé!

blackdoor

Manager
@duythanh1204:
Bạn tải theo link này, trong ấy có cả v6.3.3 và v6.3.4:
Mã:
http://www.mediafire.com/?hgznjwo2xgm

xuandung11a2

Well-Known Member
Bác chủ topic ơi,sao bác không cập nhật trực tiếp lên diễn đàn cho anh em dùng,chứ mình nghĩ dẫn link qua Forum khác để download thì cũng không tiện lắm đâu.