• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi giao diện và icon của một số soft cài trên P990i

at007

nếu các bạ̣n đã nhàm chán bởi những icon của chương trình cài trên P990i,bạn có thể đổi mới chúng,để chiếc điên thoại của bạn thêm phong phú hơn:)
mình đã đổi một số icon của các chương thông dụng cài trên máy mình bạn nào cài chương trình nào thi down skin icon của chương trình đó nhé

EX: nếu cài trên ổ C thì copy theo đường dẫn : C:\resocure\apps
nếu cài trên ổ D thì copy theo đường dẫn : D:\resocure\apps

Đây là giao diện mới cho Prcontact

Thấy hay thì thank nha:D

Chỉnh sửa cuối:

at007

tiếp theo

do topic chỉ cho up 4 file nên mình up tiếp vào topic này:)
có bổ sun thêm icon mới của soft DocumentToGo3.0:D

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Rất tuyệt.Những đóng góp của bạn thật là có ý nghĩa.Mình xin tặng bạn thêm 150PDV nữa.Cố gắng phát huy nha bạn.=D>=D>

kingofsea

bạn có skin của smartmovie,my calcul,capsswitch và handy clock ko cho mình với

at007

bạn có skin của smartmovie,my calcul,capsswitch và handy clock ko cho mình với

mình ko cài mấy soft này nên ko chế lại skin cho nó được,còn cappswitch có trên rồi bạn,nếu ban thích thì post mấy cái skin SM,handy clock......,lên mình đổi cho,mấy file này có tên như sau: tên soft+icon+.mbm nằm trong

EX: nếu cài trên ổ C thì copy theo đường dẫn : C:\resocure\apps
nếu cài trên ổ D thì copy theo đường dẫn : D:\resocure\apps

kingofsea

mình biết tiếng bạn từ handheld rồi hôm nay đành nhờ bạn vậy thank ..... nhiều nhiều nhiều

at007

mình biết tiếng bạn từ handheld rồi hôm nay đành nhờ bạn vậy thank ..... nhiều nhiều nhiều

bạn kingofsea ơi,mình down về rồi,nhưng mấy file của bạn bị lỗi không mở được kích vào là treo máy lun hix:-??,bạn coi lại hé

at007

bạn thử lại dùm mình phiền bạn quá:D.

ặc,treo nữa bạn ơi:-/,ko biết file của bạ bị gì nữa:-??,mình thử file nào nó cũng treo,mà thử file cop trong máy mình là ok,bó tay thật8-|

kingofsea

vậy là mình cũng thua luôn.cho mình cám ơn bạn nhiều đã giúp mình mấy ngày qua

lamquangtu

Có bác nào biết mod Icon của Dict E_V không ạ? trong icon .mbm của nó có mỗi icon cỡ 18x18 và 40x40 nên khi phóng to lên 64x64 nó bị nhòe nhìn xấu quá.

phuc_natasa

bác CƯỜNG VOI và bac AT007 ơi
cho minh biết làm thế nào để nc để hỏi kinh nghiệm dùng p990i với
2 bac pm yahoo cho mình nhơ
"phuc_ga19"là nick yahô của mình
mong đc 2 bác giúp đỡ :D