• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay Icon cho Themes một cách đơn giản.

MinhThang

Manager
Khi các bạn có 1 Theme mà có bộ Icon không ưng ý, các bạn có thể thay bộ Icon mà bạn thích ở một Theme khác, xin mời các bạn hãy tham khảo và làm theo bài Này.

trangdem

các bác cho em hỏi mình cài theme nhưng không muốn dùng icon của theme mà muốn dùng icon mặc định của máy thì phải làm như thế nào ạ???
bác giúp eonm chỉnh sửa icon theme này thành icon mặc định được không ạ
http://www.mediafire.com/?jmh1tyghuin

MinhThang

Manager
các bác cho em hỏi mình cài theme nhưng không muốn dùng icon của theme mà muốn dùng icon mặc định của máy thì phải làm như thế nào ạ???
bác giúp eonm chỉnh sửa icon theme này thành icon mặc định được không ạ
http://www.mediafire.com/?jmh1tyghuin

Dùng pm trên kiếm 1 cái Theme Icon mặc định ghép vào là OK. Tự vọc đi bạn dễ mà.

thamky

tải pm về nhưng kg đổi được??co 2 file cer,key dùng làm gì zậy?nếu xong thì file đó nằm ở đâu?.thanks

BuuPhucCT

Well-Known Member
tải pm về nhưng kg đổi được??co 2 file cer,key dùng làm gì zậy?nếu xong thì file đó nằm ở đâu?.thanks

Chỉ cần chạy file .exe thôi. Không cần quan tâm đến những cái khác làm gì cho mệt

adware

Các bác ơi . tại sao em làm mãi mà nó k dc . nó cứ báo là Resource graphics files was not found in the package ?

MinhThang

Manager
Các bác ơi . tại sao em làm mãi mà nó k dc . nó cứ báo là Resource graphics files was not found in the package ?
Có một số theme không gép được bạn à, bạn thử chọn thêm khác xem sao nhé.

nguyennamvp

cho hoi ngoai mifmanager thi co pm nao doi dinh dang anh sang *.svg hay *.svgb ko vay gio muon lam themes tren dien thoai ma khong su dung duoc mifmanager de doi anh sang *.svg hay *.svgb ai piet giup mjh voi