• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm kiểu sắp xếp menu cho 5530 và S60v5

manhphanmem

Tình hình là em thấy S60v5 có ít kiểu sắp xếp menu quá: chỉ có mỗi dạng lưới và danh sách
Trong khi đó N81 và một số máy của S60v3 có thêm kiểu sắp xếp menu hình chữ V, hình bán nguyệt.v.v.. nhìn mà thèm quá
Có bác nào mod được các kiểu sắp xếp ấy vào FW của 5530 và các máy dòng S60v5 giúp em với. Nếu có được kiểu sắp xếp hình chữ V hoặc hình bán nguyệt.v.v.. mà vuốt trên màn hình cảm ứng thì nhìn chắc mượt mà và pro lắm
Xin cảm ơn rất nhiều Pro nào giúp em !

tritran18518

chữ v, bán nguyệt làm gì khi kiểu mặc định đã làm tốt chức năng của nó. ^^!

galabuon

tại sao n97 sắp xếp 4x5 được mà 5800 ko xắp dc, vì 5800 xài menu3, n97 xài matrixmenu. Nói nhiu đó là hỉu rồi

galabuon

n81 chắc xài menu2 làm sao mà pro nào làm nổi :))

@ : trong v5 với nhau, đưa qua về còn trầy vi tróc vảy. đây lại còn đưa từ v3 qua v5 nữa chứ. Nếu làm dc tôi đãi bác cf 1 năm vào cuối tuần. Ráng lên nhé.

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Ý tưởng này không biết Mod làm sao? :( Thích thì Move qua Box Thảo Luận cho anh em bàn tiếp ^^

mathanh

thui ý tưởng này khó thành. thà nghiên cứu cho 5800 trượt dọc thành trượt ngang còn tốt hơn