• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm một bản Rom cho Incredible 2: RCMix3d Runny v4.0 [Official runnymede sense 3.5

Phoenix

Thêm một bản Rom được cho là support cả IS và I2 (mình không có I2 nên không test được). Mọi người thử test xem thế nào:

[video=youtube;XZC2NQm0HoI]http://www.youtube.com/watch?v=XZC2NQm0HoI&feature=player_embedded[/video]

Bản Rom này cook lại trên Rom Runnymede WWE ruu 1.05.401.4 android 2.3.5. Link download: HERE

kienlua

ROM này có hỗ trợ GSM không bạn? Muốn biêt ROM có hỗ trợ GSM không thì làm thể nào?

thienkstppd28

ROM này có hỗ trợ GSM không bạn? Muốn biêt ROM có hỗ trợ GSM không thì làm thể nào?
Mình không biết ROM này có hỗ trợ GSM không, nhưng mình đã up rom này rồi trên HTC Droid Incridible 2 chạy rất mượt nhưng không có mạng. Mình sử dụng mạng Viettel. Ai đã up rồi và bị giống mình nếu fix được xin chia sẽ giúp.

takaru

bản này tác giả báo là không hỗ trợ GSM . Đợi VIP hongkong fix thôi . Hiện nay IS2 có thêm 2 nhóm build rom cực mạnh là VUteam và RCteam . Quá tuyệt . bên derside HD của mình cũng dùng những bản rom này .