• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME chủ đề PHONG CẢNH

hoangdongvn

Bac DJTrungkien ơi, mấy file themes này bé tý sao bác ko tập hợp thành 1 file để tải một thể

djtrungkien

Bac DJTrungkien ơi, mấy file themes này bé tý sao bác ko tập hợp thành 1 file để tải một thể

để các bạn thấy thích Theme nào thì lấy Theme đó thôi mà! Với lại lâu lâu với có vài Theme đâu bõ chủ yếu cập nhật thôi

ganbare

Mới tậu một em Atom life,bắt đầu mày mò.Mở hàng là Theme,Cám ơn bác nhiều.

ThaiChienvn

O2 neo ..?

Có ai cho mình hỏi.? Minh đang dùng máy (O2 neo) mà sao dùng nó cứ chục chặc miết. nó cứ tắt đi và khởi động lại hoài.? có ai có thể cho minh phần mềm chạy lại toàn bội máy không?và cả bộ ứng dụng của nó nữa.?:-/;)

vanhuan

Có ai cho mình hỏi.? Minh đang dùng máy (O2 neo) mà sao dùng nó cứ chục chặc miết. nó cứ tắt đi và khởi động lại hoài.? có ai có thể cho minh phần mềm chạy lại toàn bội máy không?và cả bộ ứng dụng của nó nữa.?:-/;)

Bạn thông cảm nghen! Bạn qua topic PPC-Kỹ thuật Room các dòng HTC>>>Vào HTC PROPHET>>>Thảo luận sử dụng HTC Prophhet nhé!

tienthaibinh

cần bán sjm kết nối gprs ko mất tiền .aj có nhu cầu pm(cuocsong_codoc_tcve)
Posted via Mobile Device

djtrungkien

bộ theme phong cảnh cho màn hình VGA đẹp

DOWNLOAD​

tuanvopda

hello!
bạn nào có them cho màn hình cua htc touch hd không? cho mình xin .màn hình 480 X 800. mình cam on truoc