• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme chuyện nhỏ!

hoanghai1992

ặc ặc, hình như 1 pác cũng post bài tương tự thế này rồi :-?? pác có theme thì post chứ cái web thì post lên làm j =))

ngmtri

:)) =)) haha.. lại thêm pác nữa. Vừa quảng cáo cho diễn đàn khác, vừa đưa cái mà pà kon biết đến từ lúc PDAVIET mới thành lập chắc cũng mấy năm rồi. =D>

lala121

Em là thành viên mới không hiểu, thấy hay thì up lên cho mọi người cùng xem thôi. Nếu có điều gì thì mong các bác bó quá cho.

vietDuck

Em là thành viên mới không hiểu, thấy hay thì up lên cho mọi người cùng xem thôi. Nếu có điều gì thì mong các bác bó quá cho.

Up lại thì cũng có làm sao Bây h tôi mới biết đấy Thank bạn nha ( kệ mấy thằng điên khinh người bạn à ) :D

thichchi123

Up lại thì cũng có làm sao Bây h tôi mới biết đấy Thank bạn nha ( kệ mấy thằng điên khinh người bạn à ) :D

đề nghị mod del bài của những người thiếu học thức như người này đi lên diễn đàn mà toàn nói giọng chợ búa

manhnk80p9

Cảm ơn bạn nhé. Up lai cũng không vấn đè gì luôn. Cho mọi người đi sau được biết là tốt lắm rồi. lần đầu được biết trang nè

sungluc

Trang này mình cũng biết rồi,nhưng lâu quá không nhớ tên.Thank bạn nhiều!