• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME DÀNH CHO WM5 - QVGA

heoxanh

rất nhìu file đuôi rar khi e click vào để tải về đều hiện lên web trắng mà ko save về đc,các pác cò thể chỉ dùm tại sao đc ko? và níu hư thì xin sữa dùm e,e thanks nhìu ^^!

duy8889

1 .
2 .

3 .
4.

cái theme số 2 ý, sao em xài k full screen được? máy em là o2 neo màn hình 240x320 vậy là đúng QVGA rồi phải k mấy bác? ai có hình đó cho em đi, hoặc làm lại cái theme đó cho em được k? thik nó nhất :D:D

nguyenlonganh

cái theme số 2 ý, sao em xài k full screen được? máy em là o2 neo màn hình 240x320 vậy là đúng QVGA rồi phải k mấy bác? ai có hình đó cho em đi, hoặc làm lại cái theme đó cho em được k? thik nó nhất :D:D

Các pác ơi ? cho mình xin lại link chua thêm số 1 và số 4, mình tìm mãi không thấy ? tks

nguyenlonganh

Các pác ơi 4 link trên die hết rồi, cho mình xin lại với, tks

Last edited by a moderator:

AnhPheCT

Những Theme này quá lâu rồi ko còn tồn tại trên diễn đàn, vã lại Host free của PDAVIET đã hết hạn rồi. Mong Các Bạn thông cảm!! Link củ Download ko được vui lòng PM đến chủ Topic! Vui lòng ko Post lun tung sẻ bị xóa bài!! Cảm ơn!!

Minh_Nhac

Đọc hết cả 28 page thì thấy themes mọi người up rất đẹp, nhưng cài Cho MW 2003 con O2 mini cùi của mình chắc hok được rồi. NGày trước mình có vô cái trang themese4all hay themese4.. gì gì đó. MÌnh rất thích các thể loại thêm OS trong trang này, vì mình biết mỗi trang này có thêm cài cho O2 mini của Mình. Vậy rất mong Bác nào nhớ thì send giúp mình nhé, nếu hok cho mình trang khác có them O2 mini cũng được. THanks mọi người. :) :)

TINNGUYENPRO

Đọc hết cả 28 page thì thấy themes mọi người up rất đẹp, nhưng cài Cho MW 2003 con O2 mini cùi của mình chắc hok được rồi. NGày trước mình có vô cái trang themese4all hay themese4.. gì gì đó. MÌnh rất thích các thể loại thêm OS trong trang này, vì mình biết mỗi trang này có thêm cài cho O2 mini của Mình. Vậy rất mong Bác nào nhớ thì send giúp mình nhé, nếu hok cho mình trang khác có them O2 mini cũng được. THanks mọi người. :) :)

sao ko up lên WM5 đi ,o2mini đã up lên 6.1 đc rồi mà

vcthth

mấy anh cho em hỏi mấy cái theme này nó ko đồng bộ với cái spp được ví cái start mà sổ ra thì ko hợp với cái nền của spp. anh nào giải quyết hộ em được ko vậy.