• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme đẹp vui xuân mới...

daugiang1987

Theme này mình edit lại từ nhiều theme khác nhau vọc chơi mấy ngày xuân ở lại sài gòn buồn quá. Đây là tết đầu tiên xa quê đón xuân phương nam nên cũng rãnh rổi edit cái theme thấy đẹp nên share cùng anh em chơi tết nhé chúc anh em du xuân vui vẽ và an lành cùng một năm mới đầy hạnh phúc - thành đạt - thịnh vượng.

Respect My Work(DjRaz)

Last edited by a moderator:

daugiang1987

Uhu trong này đâu có mùa đông nắng ấm quanh năm bây giờ đây khí hậu cứ như mùa hè vậy chúc các bạn chơi tết vui vẻ và nhớ uống ít thôi nhé :D :D:D

YinYang

Active Member
Theme đẹp lắm ạ. Năm mới chúc a luôn khỏe mạnh, gia đình HP, làm ăn phát đạt :D
Thank bác, trong nam không lạnh bằng ngoài bắc nhỉ
Trong nam thì mặc áo ngắn tay đi đón Tết cậu ạ =))

shkhlm

có ai cho mìk hỏi,thay cái hình nút bấm số ngoài homscren thế nào k

ganang1234

theme đẹp lắm a Bảo ah,rảnh dỗi a làm cho ae 1 bản cfw chào xuân chơi nhé a!!!\-/ Năm mới e chúc a và gia đình mạnh khoẻ,gặp nhiều may mắn và mọi sự đều được như ý:D

djraz

Theme Pelle By Me;).. Not Credit To Me(AUTHOR ) and not request the permission For editing my theme;).whait your request on P.M

daugiang1987

A ơi chủ tác giả vào đòi bản quyền kìa =))

Lưu ý: Theme này là mình edit lại từ nhiều theme, theme chính là từ DjRaz và một số theme khác nên share lên để chia sẽ với mọi người nhé chứ ko phải tự mình làm ra theme này nhé nên ko nên nói chuyện bản quyền ở đây nhé............

YinYang

Active Member
Lưu ý: Theme này là mình edit lại từ nhiều theme, theme chính là từ DjRaz và một số theme khác nên share lên để chia sẽ với mọi người nhé chứ ko phải tự mình làm ra theme này nhé nên ko nên nói chuyện bản quyền ở đây nhé............
e thấy ngta vào nói thế nên e cmt thôi mà :(

thanh1990t

thank bác nhé, năm mới chúc bác và gia đình luôn luôn luôn mạnh khoẻ, vui vẻ, vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, triệu triệu điều bất ngờ, và đạt đc nhiều điều thành công, thắng lợi trong cuộc sống