• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme iphone rất đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

w2k

ý mình là ngoài những cái ở trên còn cái nào nữa không :D, dùng mấy cái ở trên mãi cũng muốn thay đổi :D

có vẻ bạn "kết" theme của thằng "quả táo" nhỉ. nên thay đổi vài cái theo công nghệ mới đi, chứ ăn táo miết khéo dính phải táo tàu đó :)):))

ccctcm

Có theme iphone chuẩn bản tiếng Anh ko vậy pro?
Nhìn chữ TQ mà ko dám down. Hj...

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có theme iphone chuẩn bản tiếng Anh ko vậy pro?
Nhìn chữ TQ mà ko dám down. Hj...

Tiếng Anh hay tiếng Hoa là tùy thuộc vào ngôn ngữ trên điện thoại của bạn chứ theme thì có quyết định đâu bác:)

HuchFinn

bạn cho mình hỏi,mình cài Themes nhiều quá rồi giờ muốn xóa bớt đi thì làm sao,mình tìm hỏi hok biết xóa chỗ nào hết. mình sài máy N78 ! Thanks bạn trước nha

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn cho mình hỏi,mình cài Themes nhiều quá rồi giờ muốn xóa bớt đi thì làm sao,mình tìm hỏi hok biết xóa chỗ nào hết. mình sài máy N78 ! Thanks bạn trước nha

Xóa theme thì cứ vào quản lý PM tìm theme mà xóa thôi.

anhtuan206

bạn vào menu>ứng dụng>quản lý ứng dụng và tìm tên theme muốn xóa thôi.nó nằm cùng chỗ bạn cài pm mà.mình toàn làm vậy.;;)

huynhminhhung

theme này quá đẹp nhất là icon, nhưng nền mờ quá không được đẹp . nhờ bác sửa lại nền đen và thanh dẫn màu đỏ thì rất tuyệt cho mình , cảm ơn bác trước

Status
Không mở trả lời sau này.