• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme người đẹp Leah Dizon

NokuaN70

Well-Known Member
Theme hơi bị hot nhé( xóa đuôi.7z đi nhe) cũng hên là em lấy tay che kg thì post lên kg dc rùi, nhưng hơi tiếc hix hix :(

- Trên "mediafire" : Theme Leah_Dizon.rar (289.64 KB)

Hoặc:

- Trên "4shared" :
Theme Leah_Dizon.rar (290 KB)

Hoặc:

- Trên "upfile.*" : Theme Leah_Dizon.rar (289.6 KB)

Last edited by a moderator:

Caohieu88

Ảnh này ko bít có được giữ lại hay phải sửa bài nữa, hichic..hỏi kinh nghiệm anh CongVoi xem thế nào...? =)) :((

NokuaN70

Well-Known Member
chắc xóa đi Hieu nhỉ, anh em down về tự thưởng thức lấy vậy :D

Caohieu88

Hic hic.. xóa đi kể cũng hơi tiếc... xem anh CongVoi giải quyết thế nào để mình còn học tập!! :-??

eternal_vnn

nhìn cái theme ngon nhẩy,thanks bác nhá!
sao bây giờ nhìn con gái dạng tuổi teen thấy chúng nó không có kiểu chân chất như ngày xưa các bác nhỉ?em nào baby kute nhìn cũng có kiểu đã biết ít ra cũng phải vài tư thế cơ bản rồi,hoặc nhìn ảnh thì như kiểu chào hàng ấy,tiếc nuối thời xa xưa...

handsome_goat

sao bây giờ nhìn con gái dạng tuổi teen thấy chúng nó không có kiểu chân chất như ngày xưa các bác nhỉ?em nào baby kute nhìn cũng có kiểu đã biết ít ra cũng phải vài tư thế cơ bản rồi,hoặc nhìn ảnh thì như kiểu chào hàng ấy,tiếc nuối thời xa xưa...
Kết câu này 1 ^ ^
Thank bác Nokua hehe

kakineri

post lại ảnh cũ đê NokuaN7 ơi,bác congvoi không xóa đâu.Có khi còn thích ấy chứ=))

NokuaN70

Well-Known Member
Hôm post lên chưa dc 10' thấy CaoHieu nói thế nên mới xóa đi chứ tui cũng tiếc lắm, em nó ngon thế cơ mà hix hix, thui các bác down về thưởng thức đi nếu có hàng mới tui post lên ngay.

Caohieu88

Mình chỉ nói để xem anh Công xử lý thế nào thôi mà ;;) chứ ko hề có ý định xóa ảnh đâu, bạn có thể up lại! OK!

CongVoi

Super V.I.P
post lại ảnh cũ đê NokuaN7 ơi,bác congvoi không xóa đâu.Có khi còn thích ấy chứ=))

Hôm post lên chưa dc 10' thấy CaoHieu nói thế nên mới xóa đi chứ tui cũng tiếc lắm, em nó ngon thế cơ mà hix hix, thui các bác down về thưởng thức đi nếu có hàng mới tui post lên ngay.

Mình chỉ nói để xem anh Công xử lý thế nào thôi mà ;;) chứ ko hề có ý định xóa ảnh đâu, bạn có thể up lại! OK!

Mình thì thoáng lém.Thế nào cũng xong.Nhưng làm thế nèo hem quá là đc :D

eternal_vnn

thôi cứ nói toẹt ra là em nó không tuột luốt đâu mà vẫn lấy tay che phần trên ý mà(ai có gấu rồi chắc không nên cài đâu) :D

NokuaN70

Well-Known Member
thấy các bác thix em nó thế hôm nay tui up vài cái Wallpapers cho các bác gọi là chuộc tội nhé:D, xài cho đồng bộ với theme, ai có gấu& mèo thì cẩn thận nhé kẻo toi con P iu dzấu( vừa tìm dc 1 cái theme nữa up lên luôn=>cũng là em nó.

Chỉnh sửa cuối:

eternal_vnn

sặc máu rồi anh Nokua ơi...
kiểu này chắc ngồi ngắm màn hình chờ hết thời gian làm việc mất :D