• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Window Phone với ICON độc đáo 1102

Status
Không mở trả lời sau này.

ace_hp7

Active Member

Mở đầu tuần mới = 1 theme nặng ký về cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng ,1 theme quái nhất từ trc đến h icon chưa thấy trên thị trường , yêu cầu cấu hình máy : thẻ nhớ phải trống 11Mb =)) , tuy nhiên icon chỉ đi lượm nhặt chứ k phải nhà làm được nên mình chỉ set đc mỗi icon mặc định ,còn app thì thiếu nhiều ,cho nên theme này chỉ để đổi gió ,ae vác hết icon đã mod show lên trang nhất cho hawai :)) , dt sẽ k khác windows phone là mấy , người khác vô tình nhìn vào sẽ giật mình ;;)

http://mediafire.com/?f4zf7kfqps4y2zp
AE THẤY ĐẸP THÌ THANKS NHIỆT TÌNH VÀ NẾU XẤU CHỦ THỚT SẴN SÀNG NHẬN GẠCH :D

Chỉnh sửa cuối:

AyTeeZ

icon độc đáo đấy bác,tiếc là on mobile ko đủ tiền tải,theme 6mb thì chất lượnchắc cao lắm

ace_hp7

Active Member
đẹp mỗi icon ,theme mình mod lại từ cái wp7 teal dark, icon loại này thì ít ,set vào nặng nữa lên 6Mb +_+ , thế nên làm cho vui thôi , chất lượng hay k ae đánh giá giùm ,mình thấy đẹp ,thích là ok rồi ,để bên 2pic của bạn huuthuan từ sáng mà chỉ có mấy ng vào xem ,vừa rồi mới lập top khác cho mọi ng dùng thử và cho ý kiến

huuthuan1004

Thank bạn trước 1 fát khi nào ra net down sau, hơn 6mb down đt xót lắm. Kết cái số 1102 của bạn lắm đấy: "độc nhất vô nhị" đúng ko bạn?

banhmj

sao mình test trên 5233 nó bị lộn lung tung hết, accel switch nó ra icon hình giống ẽplore, usb cũng vậy, office và extra có hình giống nhâu, monh bạn phát triển cái này, 1 câu thôi thật đẹp và pro, minh dung chung với spb đẹp lắm

ace_hp7

Active Member
icon kiểu này phải tìm ,cũng khó để full app ,hik ,mình cũng mún cho nó full lắm nhưng và khó wa ,icon nó hạn chế ,mọi ng dùng tạm đi ,có time mới đi kiếm icon # đc

ace_hp7

Active Member
to đùng như hình lun bạn ạ ,treo đầu dê bán thịt chó ở đây ăn gạch mất :D

AyTeeZ

a ace thay vào theme wp7 của mayank để kết hợp với icon metro có vẻ hy hơn đấy.cái theme của fsx ko đen đồng bộ mà cứ đen và xám nhìn ko đẹp lắm

ace_hp7

Active Member
h chỉ dùng soft đổi 2 bộ icon của 2 theme cho nhau là xong ,mình đang tìm thêm icon ,hiếm có khó tìm nên hơi vất vả :)
uk, mình dùng v_menu wen rùi ,thấy nhạy và tiết kiệm ram ,pin hơn V-home hay N_desk ,khoá phím đã có swipe locker mặc định ,thế là đủ :D

Status
Không mở trả lời sau này.