• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme X7 (Hot Hot)

hungc2hv

Tình hình là thế này: lần trước đã có nhiều bác post theme HighFireByMOOOOOO với tên theme x7. mình thấy theme này rất đẹp nhưg với những máy S60V3 FP1 (vd như mình sài E63) thì thư mục giao tiếp chưa đc mod icon, nên nhìn rất xấu. vậy nên mình đã mod lại icon giao tiếp, thêm một số icon cho pm:Sorcerer, Shazam, Swiss Manager, Set Saving, FE explorer, Photobook, SymDVR, iTV..... =D>

Mình post cho những ai ghiền Symbian Anna mà "ko-thèm-mua" :)) vẫn có thể tận hưởng trên chính thiết bị v3 của các bạn và mog cho diễn đàn thêm phong phú. chúc các bạn vui vẻ với theme này!
P.s: vì mới 4mat đt nên chưa kịp cài pm chụp ảnh màn hình, đành sài tạm hình của Nokia N8 vậy :((. nhưng mình vẫn đảm bảo rằng chất lượng sẽ đúng như mình đã giới thiệu và ko hề thua kém với hình trên :p

Link Down: http://www.mediafire.com/?2jpizbphpx07aco