• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes cho Giáng sinh

18S67705

Giáng sinh sắp đến rồi, mình có mấy themes về Noel, up lên chia sẻ với anh em.
Chúc mọi người giáng sinh an lành !!!

attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

18S67705

Còn đây là phần mềm tạo hiệu ứng tuyết rơi, mình up lại, có PM này các bạn cảm nhận rõ hơn không khí Noel ;;)
Mình đã test trên màn hình VGA cảm thấy không ổn lắm, trên màn hình QVGA thì ok
Thêm bộ icons Noel dành cho Pocket Plus v4.xx mà lamcuong đã up, mình đính kèm luôn để các bạn tiện down về

Và cuối cùng, nếu anh em thấy hài lòng thì đừng quên ấn nút "Thanks" nhé...:p

Chỉnh sửa cuối:

ghost2k

Cái pm tạo hiệu ứng tuyết rơi đẹp lắm. Còn cái theme noel có dùng được cho wm2005 không vậy bác?

ThaiChienvn

làm sao su dung may cai file nen do vay bac .em download ve rui ma ko xai dc:((
Máy bạn sài là máy gì vậy? nếu HDH 2003 trở lên có thể sài vô tư. nhung bạ phải giải nén File ra CAB. nếu trong HDH của bạn có bộ giải nén File Zip hoặc Rar thì bạn tải về giải nén trươc tiếp trên PPC. Vì hầu như các File phần mềm ứng dụng trên PDAVIEt các huynh đưa ra là Zip và Rar
chúc bạn thành công.

cauamphuc

Các bác có thể hướng dẫn cụ thể làm thế nào để thay đổi ICON ko ạ? Em đã load file christmas_iconset.cab của bác 18s67705 và cài vào máy rồi nhưng em không thấy thay đổi ICON
tks các bac.

hoangvanpro

Còn đây là phần mềm tạo hiệu ứng tuyết rơi, mình up lại, có PM này các bạn cảm nhận rõ hơn không khí Noel ;;)
Mình đã test trên màn hình VGA cảm thấy không ổn lắm, trên màn hình QVGA thì ok
Thêm bộ icons Noel dành cho Pocket Plus v4.xx mà lamcuong đã up, mình đính kèm luôn để các bạn tiện down về

Và cuối cùng, nếu anh em thấy hài lòng thì đừng quên ấn nút "Thanks" nhé...:p
cái tạo phần mềm " tao hieu ung tuyết rơi " cóa virus....mong BQT xem lại...em click vô giờ bị dính nè...

robinsoon

sao cài chương trình thay đổi icon noel rồi nhưng sao không thấy thay đổi gì hết vậy?. mình sử dụng win6.1

Moonbeo

Tình hình là sau khi cài và kích hoạt thì tuyết rơi rất đẹp. Tuy nhiên sau khi tắt màn hình (chế độ chờ) và bật lên thì spb mobilesell chuyển thành một màu đen thui. Khổ thân em lại phải remove SPB mobisell để cài lại và remove luôn cả tuyết rơi. Chắc là nó không tương thích, mặc dù màn hình QWGA.

O2XDAEXEC

Giáng Sinh tràn ngập niềm yêu thương và hạnh phúc bên những người thân nhé!
Tình hình là mình đã setup Chritmas_IconSet nhưng khi SR lại cũng ko có gì thay đổi cả, các Icon vẫn nguyên như trước?Bạn có thể hướng dẫn làm cách gì thêm ko hay chỉ cần setup đơn thuần thôi!
Chúc vui!

santo_sana

tại sao mình không download mấy cái attech filed về được dạ. giúp mình với sao k có attech filed nao minh down ve dc het ớ