• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEMES ĐẸP NHẤT (NGUYỄN PHƯỚC HỒ)

Status
Không mở trả lời sau này.

Anhtoitb

Rocktieuthu ơi phía ngoài topic này có rất nhiều bài hướng dẫn cách làm themes mà. Trong này anh em chỉ post yêu cầu làm themes thôi.
Tiện đây, bác nào làm giúp em cái themes có chữ Anhtoitb thật đẹp nhé!

ngocthai8504

các bạn chỉ mình cách post file đính kèm đi,mình sẽ post themes cho!Mình có cả kho ở máy nhà!Toàn đẹp ko!

maogals

cac pac' oi.c0' ai co long` hao? tam lam giup ho minh cai themse co 2 dong chu~ nhu hinh` thu 2 nhung thay ten la bui manh trung va vi thi huong thom ko? vay.thank cac bac nhieu nhe

cac pac co ai lam duoc thesme 7610.ma co' ca? chu~ nhe'.nhu cac bac lam ho em cai thesme 2 ben suon` co 2 dong chu~ bui manh trung va vi thi huong thom voi nhe
:-?

7610 Black
anh co the? lam cho em mot cai themse nhu the ko.nhung thanh ten thanh` MANH TRUNG va` HUONG THOM dc ko ha anh.giup em nhe. vi` sap den sinh nhat cua? vo em roai`.ma vo em thi` dung` 7610 nhe' anh.mong anh giup em nhe.nhu hinh huy hoang- luu linh duoc ko anh

Lần sau post có dấu nha bạn!

Last edited by a moderator:

phuc010690

anh oi cho em xin cai them tên em dc ko a cam on anh nhieu lam ^^
phuc -thao? ^^

Vui lòng viết Tiếng Viêt có dấu bạn nhé!

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.