• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes metro xanh edit by axdd

axdd

Member
Dựa trên cảm hứng của anh ace_hp7 về themes icon tron nên em cũng tự edit riêng cho mình 1 themes
Xin cảm ơn anh ace_hp7,anh dragon459,đã giúp em chỉnh sữa icon và edit themes.
Mình mới tập tành edit themes nên trình còn kém và thiếu nhiều icon.Mong các bạn bỏ quá cho :p
Dựa trên cảm hứng của anh ace_hp7 về themes icon tron nên em cũng tự edit riêng cho mình 1 themes.các bạn cài vào chắc chắn không full icon.nếu thiếu thì các bạn có thể cho mình xin mẫu và uid mình sẽ edit giúp các bạn.
Ảnh đây

Link:http://www.box.com/s/831270702c571e36a2f3
Mong các bạn ủng hộ mình.:D

saccerwin

sao dạo này box themes v5 nhiều themes mới thế này kiểu này đông vui hơn hẳn đây.,...

ace_hp7

Active Member
theme này icon gốc là icon metro color của mayank , ý tưởng thì là của mình ,nhưng phải công nhận bạn làm rất đẹp

axdd

Member
Các bạn cứ test xem thiếu icon nào mình sẽ edit giúp.vì themes chỉ đủ trên máy mình thôi :D

Dragon459

Manager
onl điện thoại mà hình tối thui, k xem đc. Nhưng comment để khích lệ những mem có tâm huyết ntn.
Chúc mừng em đã cho ra phiên bản theme đầu tay.
Cố gắng hoàn thành nốt cả "dự án" kia nữa

Chỉnh sửa cuối:

axdd

Member
onl điện thoại mà hình tối thui, k xem đc. Nhưnt commeny để khích lệ những mem có tâm huyết ntn.
Chúc mừng em đã cho ra phiên bản theme đầu tay.
Cố gắng hoàn thành nốt cả "dự án" kia nưã
ok.chắc là ngày mai hoàn thành anh à :D

theme rất đẹp. Hợp tác k? Mìnk cũg đag tập tànk edit
ok có gì thì pm vào inbox của mình nha bạn

Last edited by a moderator:

LeKhangAn

thank chủ thớt , có thêm 1 bác nữa bỏ di chơi với gir , để làm themes nè

Nếu có thể bạn thay icon phần cài đăt ý > hình cái thùng thành_cây mõ lết+ tuộc vít hoặc hình cái bánh răng cưa nữa là tuyệt hảo á bác

Chỉnh sửa cuối:

axdd

Member
thank chủ thớt , có thêm 1 bác nữa bỏ di chơi với gir , để làm themes nè

Nếu có thể bạn thay icon phần cài đăt ý > hình cái thùng thành_cây mõ lết+ tuộc vít hoặc hình cái bánh răng cưa nữa là tuyệt hảo á bác
http://www.box.com/s/b650594c4eed6dacf8bc
mình đã thay icon setting bánh răng cưa.bạn xem đã được chưa?

Chỉnh sửa cuối: