• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes nhẹ, đơn giản nhưng lại rất đẹp.

truong112

Themes này cũng có khá lâu rồi nhưng nó vẫn còn đẹp. Mod lại cho anh em xài. Đây cũng là món quà năm mới dành cho các bạn.
Themes đơn giản, nhẹ, nhưng lại rất đẹp. Full icon

Link down
http://www.mediafire.com/?bbom69tlbzda87e

white_3n

ai biết tên bộ icon của theme này tên gì ko? Mình muốn thay vài icon để đủ bộ cho theme!T_T

Tranbathien

Up lai link di pak. Link nay dao ve dk nua dung luong thj dung. Kaj thj bao k hop fjle. Pak up laj cho e na. Thak pak

Dragon459

Manager
Up lai link di pak. Link nay dao ve dk nua dung luong thj dung. Kaj thj bao k hop fjle. Pak up laj cho e na. Thak pak
link bình thường nhé.còn file báo lỗi có thể do chưa hack máy chăng? :-?
và lưu ý viết bài bằng tiếng việt có dấu theo quy định của diễn đàn

hoanganh

Dear bạn,
Cho mình hỏi, sau khi cài vào N82 thì không thấy có cái bóng ở từng icon, làm cách nào để đẹp như hình trên được bây giờ?
Cám ơn bạn!

lastlov3

Ai biết font chữ trong theme trên là font gì ko vậy. Nếu có up cho mình với, nhìn đẹp quá.
Tiện hỏi luôn là có công cụ nào edit theme chạy trên đt ko? Mình muốn thay ảnh nền cho theme...

duylinh27884

Moderator
Ai biết font chữ trong theme trên là font gì ko vậy. Nếu có up cho mình với, nhìn đẹp quá.
Tiện hỏi luôn là có công cụ nào edit theme chạy trên đt ko? Mình muốn thay ảnh nền cho theme...

Muốn thay ảnh nền cho theme mà làm trên đt thì bạn cần các công cụ sau:
-Siseditor dùng để bung file sis theme
-mif manager dùng để thay cũg như convert file png/jpg ra file svg/svgb hình nền (hìh nền HS và Menu thườg nằm ở entry1 và entry2) trog file mif-có theme hình nền lại nằm trong file mbm (trườg hợp này thì bạn dùng A4skin để thay nhé)
Làm xong thì dùg siseditor đóg gói lại

Lưu ý là siseditor chỉ có thể thay thế đóng gói các file nhẹ,nếu file thay thế quá nặg khi đóg gói file sẽ bị lỗi ko thể cài đặt.Tốt nhất là dùng SisContents trên pc để đóng gói.
Còn font thì mai mìh up cho bạn(vì để nó trog pc mà đag online bằg đt;;))

lastlov3

Tiện PC bạn up hộ mình cái theme trên qua box.net hay 4shared với. MF dạo này khó down trên đt quá

thuyls12

Trả lời

E taj dk 300kb la k taj dk nua. Pak gjup e vs. Thank pak
Lưu ý: Bài viết phải có dấu
Đấy là do đường tryền internet của máy bạn.. bạn có thể thử lại hoặc kiểm tra model của mình.. Chúc bạn thành công !!

hdgv

Xin lỗi! Có treo đầu dê bán thịt chó không vậy? Ảnh minh họa 1 đường mà cài vào lại một nẻo là sao nhỉ? Hay là nhầm lẫn gì đây????? :-?