• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thư cảm ơn anh em CLB PDAVIET Hải Dương

Nhân chuyến du hí Bắc Kỳ của Admin tinh_la_gi và có ghé qua giao lưu với CLB PDAVIET HD cùng với anh em Hải Phòng, Quảng Ninh nên chúng ta đã có buổi Offline vô cùng hoành tráng, rực rỡ và khó quên.

Thay mặt Admin và anh em PV Quảng Ninh, PV Hải Phòng xin gửi lời cảm ơn tới toàn thể anh em CLB PDAVIET HD đã tiếp đón tận tình, chu đáo vượt hơn cả sự mong đợi. Hy vọng một ngày nào đó anh em chúng ta lại có thể tụ họp với nhau một lần nữa.

Xin gửi lời cảm ơn đặc biệt đến Chủ tịch CLB Anh Trần Danh Trung (khong_co_ai), Phó Chủ tịch CLB Anh Phạm Hiển (PhamHien) đã tổ chức một buổi Offline thật ý nghĩa và thành công.

Xin cảm ơn!

PhamHien

Thực ra van muốn anh em o thêm ngày nữa để tối nay có chương trình hay hơn. Cảm ơn anh em không quản ngại đường xá về giao lưu. Có vấn đề gì thieu xót anh em thông cảm nhé. Hy vọng sẽ gặp lại!

khong_co_ai

Active Member
cảm ơn anh em PV đã làm lên buổi giao lưu thật ý nghĩa.
P/s. Sorry anh em vì mải chơi quá ko cập nhật thông tin 4rum kịp thời