• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THỰC SỰ CẦN GIÚP ĐỠ VỀ CẢM ỨNG TOSHIBA TG01

theintended

Kính chào các anh chị em diễn đàn. Em là thành viên mới và đang rất hoang mang cần giúp đỡ. Em tiết kiệm mãi mua được con toshiba tg01. Bây giờ dùng được 1 thời gian nó bị trục trặc về cảm ứng, đầu tiền cảm ứng nó tự nhảy linh tinh, sau đó nó chết luôn. Màn hình vẫn ổn định và không có vấn đề gì. Em nghi ngờ nó bị chết cái cảm ứng thôi. ĐI tìm mua thì không có. Nay em lập topic này rất mong bác nào biết địa chỉ tin cậy để em có thể được giúp đỡ về vấn đề này. Chỗ nào đang hoặc có thể có bán miếng cảm ứng cho máy toshiba tg01 này. Em xin chân thành cảm ơn.
Em tên Linh. SDT 0904.515.131. Em chân thành cảm ơn.

khoianhks

Bạn nên bổ sung thêm bạn ở đâu để có thể cho địa chỉ gần hơn cho bạn ...

jjupiter

Em vừa dc cho 1 con Toshiba Tg01, loay hoay đổi pass thế nào lại quên luôn cả pass mới đổi, giờ mở dc màn hình sáng lên thì lại ko nhớ dc cái pass để mở màn hình làm thế nào bây giờ ạ??? pác nào biết chỉ e với, e gà về mấy thứ hitech này lắm ạ