• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tiếng việt cho máy Nokia E61

• Thread starter binhmt185s
  • Ngày gửi
Status
Không mở trả lời sau này.
B

binhmt185s

Guest
Hiện mình mới mua cái E 61 nhưng không đọc được font unicode bạn nào có source cho mình với.
Bạn nào biết cách thiết lập để truy cập WLan không, cty mình sd Wlan ra internwt bằng proxy nhưng mình chỉ truy cập bên trong thôi ra bên ngoài báo lỗi Default gateway

suachua

Mình cũng dùng loại này, nghe nói update online của Nokia lên ver mới hơn sẽ đọc được unicode, nhưng làm rồi, mất cả buổi mà không ổn, dùng web tiếng việt vẫn lỗi( bị ô vuông ở chữ có dấu), có lẽ phải chép fons vào máy thôi, ai có giải pháp gì hay hơn không, cho mình với. C òn cái vụ wifi, có lẽ bạn nên xin admin bỏ proxy máy của bạn thì sẽ đơn giản hơn đấy

gnrdeath

bạn nguyenpa ơi mình vào linh cảu bạn gửi qua mail mà dùng khôgn được,bạn up lên đây để mọi người cùng down nhé

Huycl2507

Hiện tại Ê61 chưa có TV bạn ah
Font TV cũng chưa có

Hồi sáng mới mua cái E61 cho thằng bạn,qua bên tụi Nokia nó cài font Tiếng Việt gì đó (nghe bên bán hàng nói thì chỉ có mình tụi Trung tâm chăm sóc khách hàng của nó có hà),thấy duyệt wed hiển thị font Tiếng Việt Ok lắm mà:D

Mà công nhận E61 duyệt wed thấy nhanh lắm,mở 2 máy duyệt cùng 1trang trong cùng 1 thời điểm thì E61 ăn đứt Exec của mình:D

Status
Không mở trả lời sau này.