• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TIẾNG VIỆT HOÀN THIỆN (100%) CHO P1i

hungbc

OK ! Đã khởi động máy hoàn tất , hiện giao diện tiếng việt , xài thử một thời gian xem có lỗi gì không ?!!Nhưng mà sao lại là tets language ? Coi bộ kg hoành tráng gì hết . Cho em hỏi nhỏ Bác Congvoi , người bạn tốt của Bác có phải là Bác T kg ?b-)b-)

CongVoi

Super V.I.P
OK ! Đã khởi động máy hoàn tất , hiện giao diện tiếng việt , xài thử một thời gian xem có lỗi gì không ?!!Nhưng mà sao lại là tets language ? Coi bộ kg hoành tráng gì hết . Cho em hỏi nhỏ Bác Congvoi , người bạn tốt của Bác có phải là Bác T kg ?b-)b-)

Là ai không quan trọng.Miễn các bạn có dùng là được rồi.Thân

tichuot2005

không bít có cài được trên máy hông nữa. Dù sao cũng phải thanks trước cái đã.

tichuot2005

Sau bao ngày tìm kím, tải tới tải lui, xoá đi xoá lại, cuối cùng thằng tiếng việt nó cũng chịu chui vô máy. Hí hí. Chạy vẫn ngon lành như bản tiếng anh. Thằng WalkMan 3 cũng chạy vô tư, chỉ có điều nó vẫn dùng tiếng Anh ??? Kô như bạn nào đó nói là nó hổng có chịu chạy. Oan cho nó wé. Đa tạ bác Congvoi wá xé.

x0x0x

CDA 162024/92 R5A của mình như vậy phải change sau đó mới cài được TV phải không bạn ?

trnghi78

Sao em cài vào nó cừ báo Component failed security check
Giờ phải làm sao hả các bác ????

ductam

Sau bao ngày tìm kím, tải tới tải lui, xoá đi xoá lại, cuối cùng thằng tiếng việt nó cũng chịu chui vô máy. Hí hí. Chạy vẫn ngon lành như bản tiếng anh. Thằng WalkMan 3 cũng chạy vô tư, chỉ có điều nó vẫn dùng tiếng Anh ??? Kô như bạn nào đó nói là nó hổng có chịu chạy. Oan cho nó wé. Đa tạ bác Congvoi wá xé.

Thế thì chắc máy của mình có vấn đề rồi. Mình cài tiếng Việt thì Walkman player 3.0 toi luôn nhưng quay về tiếng Anh lại được. Mình thử đi thử lại vài lần rồi. Thôi up lại máy vậy. Nhân tiện cho mình hỏi luôn các cao thủ có biết lỗi Application closed; Application : main; reason code: Kern-Exec; Reason number: 0. Mình dùng vẫn thấy bình thường nhưng khi restart máy hoặc thỉnh thoảng cài một số phần mềm (VD: PsilocHotspotFinderUIQ3... ) thì báo lỗi y hệt như vậy, trước đây không bị. Có cao thủ nào biết cách khắc phục không?

trnghi78

Em đã Hack và sign đầy đủ rồi, nhưng nó cũng không chạy được Bác ơi
Nó cứ đòi security check hoài !!!!!!!!!

CongVoi

Super V.I.P
Em đã Hack và sign đầy đủ rồi, nhưng nó cũng không chạy được Bác ơi
Nó cứ đòi security check hoài !!!!!!!!!

Bạn đã hack được bài: Cáo Biệt Phần Mềm Unsign chưa???.Nếu như chưa thì làm đi nhé,cái File của bác Tài không cần phải sign ở ngoài đâu,sign là nó báo lỗi thế khi cào vào máy đấy.Hãy để nguyên file gốc thế cài vào máy luôn.Chúc vui!!!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
cái này cài xong vào chọn ngôn ngữ thì nó có dòng Test Language(tiếng việt) . vậy là phiên bản này vẩn đang dùng thử

quangthanh1508

Các bác ơi! Mình hack ổ C rùi, làm theo hướng dẫn của bài viết CÁO BIỆT PHẦN MỀM UNSIGN rồi, nhưng khi cài vô thì ko được. Của mình cũng là R6G004 mà! Ko bít mình có làm sai cái gì ko? Ah! Trong bài viết CÁO BIỆT PHẦN MỀM UNSIGN bác congvoi có ghi CHÚ Ý : Đối với những version thấp hoặc dòng 9.2 là không CÀI được đâu.HÃY NÂNG CẤP MÁY LÊN CÁC BẠN NHÉ!! Version ở đây là của cái nào? Hỏi hơi gà mong các bác thông cảm!