• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tìm cửa hàng đt có box JAF hoặc Mxkey

khanhcaothu

tình hình là em lỡ fomat máy để cài CFW quên ko sao lưu danh bạ cho lên mất hết số giờ phải "read full Pm full ( field 0 -255 )" mới có thể khôi phục lại danh bạ. Vậy mọi người ai biết ở HN có cửa hàng điện thoại nào có box JAF hay mxkey chỉ mình với.
tkank mọi người nhiều

b0m_lx

tình hình là em lỡ fomat máy để cài CFW quên ko sao lưu danh bạ cho lên mất hết số giờ phải "read full Pm full ( field 0 -255 )" mới có thể khôi phục lại danh bạ. Vậy mọi người ai biết ở HN có cửa hàng điện thoại nào có box JAF hay mxkey chỉ mình với.
tkank mọi người nhiều

hỏi thế nào ai đằng nào mà trả lời :))

khanhcaothu

ưkm mình hỏi cái đó chỉ cần khôi phục danh bạ thôi tìm trên google thấy có cái phần mềm đó nó đòi phải read full PM full mà mình ko bít làm :(

viettin76

Member
vào Sim xem còn kô, lần sao thì copy tất cả danh bạ vào Sim hay thẻ nhé, vì format hay cháp kô anh có ảnh hưởng đến thẻ và Sim

cuongtm79

chia buồn cùng Mem..."đúng là không biết nhưng tỏ ra nguy hiểm" nokia có cái PC hoặc OVI suite đấy sao không cài mà lưu danh bạ vào đấy...

jack_hunter97

Mình nhớ làm gì có cách nào hồi phục lại đâu một khi đã 4mat thì mất hết rồi có còn lưu nữa đâu mà khôi phục lại mà hình như 1 cái thẻ sim yếu nhất lưu được 200 mấY SỐ phải kô nhỉ ?_?'

TomRyan8891_2009

Mình nhớ làm gì có cách nào hồi phục lại đâu một khi đã 4mat thì mất hết rồi có còn lưu nữa đâu mà khôi phục lại mà hình như 1 cái thẻ sim yếu nhất lưu được 200 mấY SỐ phải kô nhỉ ?_?'

save tối đa 250 số , super sim 128k của Mobifone lên tới 750 số .

cloudzxz

đúng là mấy thằng ngu toàn đặt tên đăng nhập là cao thủ thế nọ thế kia.biết cái đéo gì đâu mà cao vs chả thủ.ngu còn tỏ ra nguy hiểm

jack_hunter97

đúng là mấy thằng ngu toàn đặt tên đăng nhập là cao thủ thế nọ thế kia.biết cái đéo gì đâu mà cao vs chả thủ.ngu còn tỏ ra nguy hiểm
thì chỉ là nick thui mà cho vui thui bạn nên sửa lại kẻo bị mod band đấy

khanhcaothu

dkm mày thì khôn hơn ai bố mày mượn cái nick vào hỏi ý kiến loz gì ngu thỳ đừng xl` mày thử lên mạng xem có khôi phục được ko ngu như dog mà vênh lên chửi ai