• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tìm Rom Touch Pro 2

leonlai80vn

chú Quang co cháu hỏi Rom Touch Pro 2 đã có tiếng Anh chưa?cháu hiện giờ đang ở taiwan,thấy toàn tiếng Hoa ,cám ơn chú

QuangThang89

Touch Pro 2 đã bán rồi hả bạn, sao mình ko thấy nó xuất hiện trên thị trường Việt Nam nhỉ :-?

leonlai80vn

Touch Pro 2 đã bán rồi hả bạn, sao mình ko thấy nó xuất hiện trên thị trường Việt Nam nhỉ :-?

đã bán rồi,nhưng hiện tại tiếng hoa,có hỏi tụi nó có tiếng anh chưa,tụi bên này nói chưa có

tinhtinh86

touch pro 2 đã có bán tại Việt Nam giá 13tr5 hàng xách tay đó bạn......bạn lên tintucdtdd.com hay vatgia.com để seach về sản phẩm này nha. Mình thì mới tậu 1 chú diamond 2 xong vì thấy nó nhỏ gọn hơn em này.

huysmall

touch pro 2 đã có bán tại Việt Nam giá 13tr5 hàng xách tay đó bạn......bạn lên tintucdtdd.com hay vatgia.com để seach về sản phẩm này nha. Mình thì mới tậu 1 chú diamond 2 xong vì thấy nó nhỏ gọn hơn em này.

13-14 chai hàng xách tay! 15.3 chai hàng chính hãng. Bán rùi bác ui!

Thông tin hoàn toàn chính xác. Hiện VN mình đã bán rồi.

ankhang2001

Đang cầm trên tay một cáiTuuococh Pro 2 nhưng cảm ứng lúc chạm vào không bị gì, lúc thì chạm vào không đc nhạy lắm không biết nó bị gì nữ, mong mọi người chia sẻ nha. Cũng đang tìm ROM cho nó nhưng chưa thấy đâu hết. Buồn quá đi

PhamQuang

Manager
ROM WWE cho Touch Pro 2 đã có rồi mà.
Tuy nhiên chưa chắc các bạn đã Update nổi đâu, nhất là máy lại đang có ngôn ngữ khác, vì chưa có HardSPL mà.

Ví dụ đây là 1 Link tải này:
ROM 1.19.401.0:
Mã:
http://rapidshare.com/files/238560070/RUU_Rhodium_HTC_Europe_1.19.401.0_Radio_Rhodium_3.44.25.27_Signed_Ship.exe

ankhang2001

Em cám ơn chú Phạm Quang nhiều nha. Chắc do em sơ ý quá nên không thấy. Sr anh nhiều nha Phạm Quang

ghekua

lúc chạm vào ko bị gì, lúc thì không nhạy lắm....
--> có 2 cách
cách 1 hard reset hehehe
cách 2 vào screen align, lấy bút vuốt ngang dọc màn hình nhìu lần, rồi chọt vào bốn góc theo cái dấu cộng.
bảo đảm hết.
nếu không hết thì chắc là do màn hình cùi rồi <---loại nguyên nhân này vì máy mới mà...
nhưng cũng ko biết được, vì touch diamond 2 có nhìu máy cũng bị hỏng màn phải đem bảo hành :D

betheone123

Cho em hỏi làm cách nào đễ Hard reset lại Touch Pro2??? Không thấy trong sách hướng dẫn.
Thanks

Cho em hỏi làm cách nào đễ Hard reset lại Touch Pro2??? Không thấy trong sách hướng dẫn.
Thanks

Hard Reset:

* Máy ở trạng thái không sạc hoặc không kết nối PC và đang tắt nguồn
* Bấm và giữ đồng thời các nút GỌI (màu xanh) + NÚT KẾT THÚC GỌI (màu đỏ) + NÚT NGUỒN (phía trên) cho đến khi màn hình xuất hiện thông báo: "This operation will delete all your personal data, and reset all settings to manufacturer default. Press VolUp to restore manufacturer default, or press other keys to cancel."
* Bỏ giữ tất cả các nút và bấm nút VOLUME UP (tăng âm lượng) để Hard Reset, hoặc bấm các nút khác để hủy bỏ
Lần sau bạn thắc mắc thì qua box thảo luận nhé.