• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Timolol's stock-like WM6.5 b23071 ROM for Touch Pro [15-Oct-2009]

themdapxe

Hiện tại tôi đang dùng bản này rất ổn pin 2 ngày vntyping 1.1 dùng tốt skype,nimbuzz,lịch âm dương và font tiếng việt hiển thị mượt mà

http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=528217

Các lý do đằng sau ROM này là để làm cho nó sạch sẽ và chứng khoán như. Nó được làm cho HTC Touch Pro và là giải thích của tôi về những gì một WM 6,5 ROM sẽ được như nếu HTC đã thiết kế nó tự (trừ Manila/TF3D). Chỉ HTC ứng dụng (hoặc các ứng dụng đã được bao gồm trong chính thức của HTC ROM) đã được bao gồm trong các ROM này, và bất kỳ ứng dụng của bên thứ ba phải được cài đặt bởi người sử dụng. Không có chủ đề riêng, biểu tượng hoặc phông chữ đã được bao gồm trong các ROM này trong việc giữ cổ phiếu với các giống như triết lý. Tất cả mọi thứ mà bạn có thể mong đợi HTC để cho vào ROM chính thức của họ (ngoại trừ TF3D) đã được bao gồm, ngoài các tính năng WM6.5 tiêu chuẩn. Một mục tiêu trong ROM này là để giữ cho nó như là lỗi-Việt càng tốt và tuyệt đối như vậy, các phiên bản mới nhất và thường là lỗi của các ứng dụng có thể không có. Tôi đã sử dụng các lỗi mới nhất-miễn phí các phiên bản của ứng dụng.

ROM này cũng tương tự như ROM của Da_G sạch, ngoại trừ nó được tùy chỉnh cho Touch Pro, và bao gồm nhiều ứng dụng hơn HTC ROM của mình. Những bao gồm HTC Comm Manager, Tachi HTC mới Máy Tính, HTC Album, MP3 Trimmer, rhodium Power Off Cảnh báo, rhodium Thiết lập kết nối cộng với những người khác. NetCF 3.5. Và Opera trình duyệt di động cũng được bao gồm trong các ROM này. ROM này là UC bật.

Lưu ý rằng ROM này là dành cho một chung loại HTC Touch Pro và là KHÔNG chỉnh cho bất kỳ hãng cụ thể như AT \x26 T. Bố trí bàn phím được cho Touch Pro, không phải là trục dây đồng hồ, và nếu bạn đang sử dụng một trục dây đồng hồ xin vui lòng xem thread này. Nếu bạn đang sử dụng một trục dây đồng hồ và muốn remap nút PTT, hãy cài đặt cab. ROM này được thử nghiệm rộng rãi và trải qua nhiều nâng cấp và bug-fixes. Có nói rằng, nếu bạn thấy bất kỳ lỗi nào, xin vui lòng để mô tả chúng dưới đây.

Cuối cùng, một lớn nhờ vào Da_G cho nhà bếp và sự hỗ trợ của ông awesome

ichirumama

ặc, sao bài viết này giống dịch từ Google vậy??? Em ko hỉu gì hết lun =.=, bác ko muốn dịch thì cứ để tiếng anh cho dễ ạ.