• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tin] Symbian^1 sẽ có phiên bản cập nhật Symbian Anna vào năm 2012???

Dragon459

Manager
[Tin cực hót] symbian^1 sẽ có phiên bản cập nhật Symbian Anna vào năm 2012????

Thật hay giả
:(

Phải nói rằng tin này làm mình cực kì vui mừng=D>.Tuy nhiên chưa thấy có phát biểu chính thức từ Nokia mà chỉ là từ Vinicius Costa - Quản lý sản phẩm Nokia (Brazil) trong một bài thuyết trình về hoạt động N9 và Symbian Belle, ông nói Nokia sẽ tiếp tục hỗ trợ các thiết bị S60v5 (Symbian ^ 1) , và vào năm 2012 nhận được Symbian Anna cùng một giao diện cập nhật

Đợt update fw hồi tháng 6 đã ít nhiều làm mếch lòng ae x6,5800,... tuy nhiên chúng ta cố gắng chờ sự "thay máu" đặc biệt cho ae symbian^1.và tất nhiên,chúng ta cung hi vọng điều ông Vinicius Costa nói là sự thật
không biết ông này có chém gió k nữa

Trích : http://blogjackphone.com/2011/10/04/nokia-symbian1-user-will-receive-anna-ui-update-in-2012/

ducbang1907

dù sao cũng chỉ biết chờ đợi,mong là Nokia sẽ thực hiện điều này. Như con N97 của mình,rò rỉ tin update lên v30 từ năm ngoái,mà giờ vẫn v22 :-s

wimax16vnn

ko thể tin được
đợt vừa rồi đã cập nhật anna (trình duyệt + mặt cười anna) cho s^1 rồi đó thôi.

Dragon459

Manager
mình đã để cái tiêu đề khá to trên #1 rồi mà
Với mình thì đây là tin mừng.đáng để hi vọng.cộng đồng Symbian^1 vẫn còn chiếm đại đa số trong thị phần khách hàng của bác NÔ.Và chắc hẳng đây cũng là thị phần có tiềm năng sẽ tiếp tục sử dụng Symbian^3 trong tương lai >>>chính vì thế bác Nô sẽ có sự đầu tư nhất định để các khách hàng tiềm năng trong tương lai k thể chyển qua sử dụng HĐH khác.
Thật hay Giả

caobang200

đợi up cũng vậy. giờ vẫn có cfw c6 n97mn anna cho S^1 rùi mà.up lên chưa chắc đã đủ = cfw đang có!:-??
ko thể tin được
đợt vừa rồi đã cập nhật anna (trình duyệt + mặt cười anna) cho s^1 rồi đó thôi.

knighttrung

theo mình nếu có upgrade thì cũng chỉ về hình thức bên ngoai như giao diên thui chứ đâu thể nâng cấp cả cho HDH đc

wangsang1104

theo mình nếu có upgrade thì cũng chỉ về hình thức bên ngoai như giao diên thui chứ đâu thể nâng cấp cả cho HDH đc
chắc vậy nhưng dù có up hay k thì vẫn dùng nokia symbian thấy chắc hơn của ss hay lg nhiều

ThanhTungHT

Active Member
Không biết con 5233 của mình,chịu đựng được tới thời gian ấy ko nữa ??? :D
Võ ốp lưng giờ cọt kẹt rồi ...... :(
p/s: Nhân tiện hỏi a e xem,cái vỏ ốp pin có bán phía ngoài ko? Hỏi mấy cữa hàng điện thoại toàn thấy bảo,hàng kèm theo máy ko bạn :(

Dragon459

Manager
Không biết con 5233 của mình,chịu đựng được tới thời gian ấy ko nữa ??? :D
Võ ốp lưng giờ cọt kẹt rồi ...... :(
p/s: Nhân tiện hỏi a e xem,cái vỏ ốp pin có bán phía ngoài ko? Hỏi mấy cữa hàng điện thoại toàn thấy bảo,hàng kèm theo máy ko bạn :(
nếu có chắc chỉ là hàng TÙng Của thôi.cái này nên đi săn ở các chợ điện tử ấy.^^