• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TITANIUM- CUSTOMIZER cho WM 6.5

tuan2005

Cài chương trình vào bộ nhớ máy của ppc - rom 6.5 để disable hay enable các ứng dụng của Titanium b-)

Last edited by a moderator:

ambition1006

Trời không có mô tả, hình ảnh gì hết sao mà dám thử đây? Cái này để làm gì vậy bác, chỉ sử dụng cho 6.5 hay sao?

blackdoor

Manager
Đương nhiên cái này chỉ dùng cho 6.5, titanium hiện chỉ có trên 6.5 tôi mà.

NhatToai

Super V.I.P
Titanium Customize là PM hỗ trợ WM 6.5 dùng để hiệu chỉnh các chương trình xuất hiện tại Today.Có thể di chuyển hoán đổi vị trí,vô hiệu hóa hoặc cho phép chương trình đó,xem ảnh sẽ rõ.(Mod PM copy dùm cái screenshot này cho lên bài trên để member dễ hiểu).

connguab

làm sao để có thể thêm or bỏ bớt chương trình ở Today của WM 6.5 zi bạn ????
cảm ơn bạn nhìu nha

for1danny

mình up rom 6.5 nhưng vào titanium thì ko bít cái setting nằm ở đâu. pác nào bít thì chỉ dùm.
tks

hoangktv

titanium làm gì có settting, mặc định của nó là vậy đó, muốn tìm hiểu nó vào start ->setting -> profesionnal->today ->item.

fantomaskl

Cái Titanium Custonmize này mình dùng bị lỗi, nó không hiện ra được như hình trên mặc dù đã deactive titanium.

nhantht

Xin link download Titanium

Em download ve nhung khong setup duoc, hinh nhu source bi loi. Cac anh chi cho em xin link khac de download.

nhantht

Source em download về không setup được, anh chị nào có link khác cho em xin.
Em đã download lai setup ok, nhưng phần mềm này không thể thêm item từ hệ thống cho desktop được, xin hỏi có phần mềm làm thực hiện được việc này không?

THCN

Cái đuôi 7z này làm sao mà giải nén trên PPC được các bác chỉ giúp mình với, sao k nén đuôi rar hay zip cho dễ xài nhỉ???

blackdoor

Manager
Cái đuôi 7z này làm sao mà giải nén trên PPC được các bác chỉ giúp mình với, sao k nén đuôi rar hay zip cho dễ xài nhỉ???

Giải nén trên PC bằng winrar rồi chép vào PDA thôi.

THCN

Giải nén trên PC bằng winrar rồi chép vào PDA thôi.

ý mình là giải nén trên PPc luôn vì mình hay đi công tác nên ít có thời gian làm việc trên PC.

Posted via Mobile Device