• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TNT.1437 Series (29/9)

vuhaminh

Sao lại phải cài thêm TNT Cube nữa hả bác? em đang định úp con ROM này. nếu ko cài Bube thì bị sự cố gì thế? nhân tiện cái link của bác em ko down được. bác úp kiểu khác được ko?
Thanks. (bấm nút thanks luôn!)

nhk200356

TNT_Cube

Em up hôm qua òi:D, bản Touch đấy không đầy đủ đâu:O. Các pác phải cài thêm cái TNT Cube lữa cơ:p

Tiện thể hộ các bác nuôn

http://www.4shared.com/file/26506262/be796c99/TNT_Cube.html

Tải TNT Cube vào máy cài đặt thi bảo hệ thống không cho fép cài đặt, không biết bị lỗi gì? "cannot be installed because it does not have suficient system permissions" nguyên văn câu cảnh báo hiện ra khi cài đặt.

gameland

Ko cần cài cube đâu. Vào cái TFsetting là đủ cả!

Thân gửi anh em! Mình đã chuyển wa exec!

gameland

ko phải lỗi massage mà nút bấm để vào massage bị lỗi các bác à.

Vào button chỉnh lại nha bạn! cái đó bình thường thôi! Bạn chỉnh nút đó thành chức năng khác rồi chỉnh lại như cũ là ok

Aivanhoknight

Hôm qua up thử bản Touch IT một buổi tối, giao diện touch khá đẹp nhưng tốc độ thấp và thiếu quá nhiều thứ. Lập tức quay trở lại TNT
TNT vẫn là bản rom ổn nhất từ trước tới giờ=D>=D>=D>=D>=D>

vuquang

nhưng mình thấy bản TNT nghe nhạc bị rè, mặc dù tốc độ khá nhanh, nhưng quan trọng hơn cả là bị xung với phần mềm ce2.8 font tiếng trung. ko biết cảm nhận của mình như vậy có đúng ko? vì khi mình up TNT 5.0 rùi cài ce2.8 là máy chạy như rùa luôn Sreset liên tục...

gameland

nhưng mình thấy bản TNT nghe nhạc bị rè, mặc dù tốc độ khá nhanh, nhưng quan trọng hơn cả là bị xung với phần mềm ce2.8 font tiếng trung. ko biết cảm nhận của mình như vậy có đúng ko? vì khi mình up TNT 5.0 rùi cài ce2.8 là máy chạy như rùa luôn Sreset liên tục...
Nó nghe rè vì âm lượng của nó vượt sức chịu đựng của loa, bạn nên giảm âm thanh xuống thì sẽ hết rè, nhưng vẫn đủ để to hơn các bản rom khác. Mà có bản TNT mới rùi đó!

vuquang

bạn ơi! vậy bạn có bản mới ko? up lên cho mình up với, nhưng đừng up rapi nhé! loại đấy thì mình chịu ko đow đc đâu? cảm ơn bạn trước nhé!

ndb0903401104

Sao lại phải cài thêm TNT Cube nữa hả bác? em đang định úp con ROM này. nếu ko cài Bube thì bị sự cố gì thế? nhân tiện cái link của bác em ko down được. bác úp kiểu khác được ko?
Thanks. (bấm nút thanks luôn!)

link vẫn ngon mà bác.
Cái TouchFL có sẵn chỉ hỗ trợ chức năng cuộn thôi, để có cái giao diện như em HTC Touch thì bác cài thêm cái đó:p

DECAPITATED_8888

em cài bản Pro thì gặp lỗi : WMP chạy đc tầm 30s là nhảy bài, Audio Manager thì tầm 1' là tắt :( , các soft khác ngon lành lại bị cái này mới đau chứ chắc phải up con rom #