• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp RADIO cho EVO 3D GSM!

alibabahp

Nói như bác này lên đây làm gì.Lên để trao đổi học hỏi.Anh em nào up rồi thấy bản nào ổn định thì mình thử luôn ko nhanh hơn ah.

anhtuhntl

Các bản RADIO này vấn đề nghe gọi không chênh lệch nhiều lắm!Nên nếu muốn lựa chọn cho mình tớ nghỉ các bạn nên up mà test là tốt nhất,củng giống như ROM,có thể cái này với người này là tốt,ng khác là ko tốt hoặc ngược lại,nên cứ phải test qua mới lụa chọn được các bạn ah,không chết chóc gì cả,1 phút là up xong một RADIO!:D

MatrixH

mấy bác cho e hỏi sao em dag s-off,unlocked,mà sao up radio bản rom ship k dc v mấy bác?

MatrixH

Bạn đả up bản RADIO nào ở đây để mình thử lại!

e tách radio từ rom ship RUU_SHOOTER_U_ICS_35_S_HTC_Europe_3.28.401.1_Radio_11.77.3504.00U_11.25.3504.06_M_release_26271_2,rồi up mà nó chẳng báo lỗi j hết,chỉ up k dc rồi nó trở về bản rom bt dang xài,em muốn về rom ship thì hôm nay up cũng k dc,mong mấy bác chỉ giáo,tks

anhtuhntl

Các bản RADIO tớ đả cập nhật hết ở đây rồi tách làm gì cho mắc công!RADIO của SHIP ROM như bạn nói RUU_SHOOTER_U_ICS_35_S_HTC_Europe_3.28.401.1_Radio _11.77.3504.00U_11.25.3504.06_M_release_26271_2 chính là bản RADIO 11.25.3504.06_M có ở bài 1
Trước hết về vấn đề UP RADIO máy bạn đã S-OFF chưa?Phải S-OFF mới UP được bạn nhé!
Còn về vấn đề UP lại SHIP ROM thì máy bạn phải RELOCK mới up lại SHIP ROM được nhé!

caoza

híc, up thử 2 bản radio 10.15.9020.06 và 10.13.9020.29 thì đơ luôn, treo logo cyanogenmod không thể vào đc hic hic

caoza

EM up bản radio nào cũng thấy treo, các bác có ai bị trường hợp giống e k ạ?