• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Todaylife

tampham

TODAY LIFE

Một phần mềm tạo giao diện Today với các ứng dụng và hiển thị cơ bản , thêm chức năng khóa màn hình. Đã test tốt trên màn hình QVGA với WM6.1. Copy vào máy và kích hoạt file Todaylife.exe là Ok. Phần mềm này cũng có rất nhiều Skin, dưới đây giới thiệu một Skin mới nhất : METAL

DOWNLOAD

P\S Đã đáp ứng yêu cầu :D

Last edited by a moderator:

tampham

thanks nhiều nhá nhưng mà cái này mình chả biết config sao nữa. làm sao để đưa biểu tượng của chương trình mình thích vào, rồi cập nhật thời tiết nữa chứ. bác nghiên cứu rồi chỉ giáo nha. vả lại cái này khóa màn hình sao vẩn không tắt màn hình sau một thời gian nào đó.

tuanvic

có ai config chạy đc trên VGA screen chưa mình chỉnh trong hai file landscape and portrait thành 640x480 nhưng khi chạy thì hình nhỏ xíu :(

ancola66

Super V.I.P
có ai config chạy đc trên VGA screen chưa mình chỉnh trong hai file landscape and portrait thành 640x480 nhưng khi chạy thì hình nhỏ xíu :(
Đó là bạn mới chỉnh sửa các dòng text. Bạn phải Resize tất cả các ảnh thành VGA thì nó mới to đùng được chứ:D