• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tomb Raider Underworld Full by WL ( Game SIS Update 22/12 )

Caohieu88

Khám phá thế giới ngầm và những ngôi mộ cổ cùng LaraCoft - TomRaider

PS: Sau khi cài bản chưa full, các bạn chép đè Folder a033962D kèm trong Link vào X/private/a033962D ( X là ổ cài chương trình ) để có bản Full

Link Download:
http://www.4shared.com/file/77054191/7e1d4c2d/Tomb_Raider_Uiq3.html
Hoặc Mediafire: http://www.mediafire.com/?vjikioyq4oq

Chỉnh sửa cuối:

nguyenvulinh

ko biết game này có khó chơi như game asiacread 3d 5M của bác công ko?game đấy khó thấy mồ.mình chơi đén của 9 mà mãi ko qua được

calvinklein87

ko dow dc hiếu ơi !! nhấp vào vào toàn cho coi hồ sơ cao hiều ko ah!!! post lại cho ae nha...dung lượng nhiu zay?

nguyendoanto

Trên p1i ko bấm dc phím số 4 và 6(trái và phải). Mình mở cả pm padissimo lên mà vẫn ko được, nhấn ALT cũng ko nốt. Bạn nào dùng p1i có cách nào chơi dc ko chỉ giùm mình chút

tmt1

chơi bằng bàn phím p990i không có flip khó chơi quá, có cao thủ nào chuyển qua cảm ứng để dễ điều khiển. thank

thanhtamlx

Chơi trên P990i (không Flip) điều khiển thế nào? Mình chơi đến khi sử dụng kỹ năng vừa đeo bám vừa di chuyển nhưng không biết sử dụng phím nào:| màn hình thì yêu cầu nhấn phím 1,3,4,7,9 nên mình chả biết sử dụng phím nào nữa.

khoa123

giê sin,đồ họa quá kém,nhàm nữa,đang chơi mà tui ngủ lúc nào cũng hok hay:))

spinel40

Game tuyệt hay.lúc trước chơi trên PS đã ghiền,bây giờ thử trên p1i chắc càng ghiền hơn.thanks CaoHieu nhá!

spinel40

Sao mình không bấm được phím 4&6 vậy.Bác nào giải thích dùm ey.!:-/

thexfiles

Trên P1i của mình không cần phải bấm 4 hay 6 mà khi đến khúc cua cứ giữ chặt phím 2 là nó tự động rẽ,phím 4 và phím 6 chỉ có tác dụng khi đã bám được tường.Chơi thì nhanh,không bị treo nhưng cữ hễ thoát ra ngoài là bị lỗi dump file,máy báo là reset lại để tốc độ nhanh hơn,chán thật !

fantomat2005

khi trèo lên tường thì em không thể nào vượt qua được. Nút 4 thì em bấm nút + còn phím 6 thì bấm đủ các nút đều không được nên không thể vượt qua bài trèo tường được.Bác nào biết thì giúp với.Game hay thế này mà không chơi được phí quá

NMLD

khi trèo lên tường thì em không thể nào vượt qua được. Nút 4 thì em bấm nút + còn phím 6 thì bấm đủ các nút đều không được nên không thể vượt qua bài trèo tường được.Bác nào biết thì giúp với.Game hay thế này mà không chơi được phí quá

6 thay bằng dấu - bạn ơi, cạnh dấu cộng đó
cái màn leo tường giống nhảy Au ghê.