• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp các bản ROM ANDROID trên Mega.1280

Tuyệt vời hơn nếu chủ topic chú thích thêm vào mỗi bản rom bản nào ổn định hay ưu khuyết điểm để cho mọi người biết rõ hơn về mỗi bản rom và sẽ dễ dàng chọn lựa bản rom thích hợp cho mình, đở mất tgian hơn, cảm ơn bạn đã chia sẽ...\-/:D

fgc_vn

Đối với sự ổn định thỉ hầu hết các bản room trên đều tốt, quan trọng là cách nhìn và cảm nhận của mỗi cá nhân, mỗi người có 1 sở thích khác nhau. Riêng mình vẫn thích các bản HTC Sence vi giao dien đẹp có điều chạy khá nặng. 1 kinh nghiệm cho riêng bản thân mình: k nên up bản rom mới nhất mà hãy để 1 thời gian để dc fix lỗi tốt hơn thì mới up dể dùng.

an888

cảm ơn bạn rất nhiều, người có tinh thần chia sẻ với cộng đồng, bạn có bản rom MIUI nào cài bằng DAF cho mjh với nhé, thanks