• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC LOẠI FONTS CHỮ DÀNH CHO UIQ

anhhao123

nếu muốn up lại fineware thì cũng phải mở máy lên mới up được chứ.Bi reset liên tục không mở máy được thì làm cách nào.Bị như vậy chẳng khác nào máy mình không lên nguồn được.
không lên nguồn được thì chỉ có nước đem ra tiệm cho nó sửa thôi.Mà sửa là hên sui hà.theo các bạn mình nói vậy đúng không.
:-? cho mình ý kiến đi.

Tôi nói thật nhé,hơi phản cảm tí,ko biết thì dựa cột mà nghe,ko biết thì hỏi ko giỏi phải học.Ông bạn mấy post trước nói chuyện ta đây như biết rành lắm,dám khẳng định này nọ tùm lum.Mà cuối cùng nhận ra rằng chẳng biết gì trọi,update FW ai nói với ông bạn phải mở máy lên?rồi bị phần mềm liên quan gì đến phần cứng??
Thua:-??

19toan74

bethao86 đúng là bé thật, thôi đừng cãi nữa làm loãng topic của người ta, ko biết thì đừng dùng có sao đâu, mình cũng vừa mới bị màn hình chớp liên tục, flash lại ok liền

bethao86

nếu các bạn nói vậy thì mình chịu.ai biết đâu nè.đem máy ra tiệm thì nó nói vậy chứ có biết gì đâu.người ta nói sao thì mình nói vậy mình chỉ đóng góp ý kiến của mình thôi mà có gì đâu mà làm áp lực với mình dử vậy.
thì máy mình có sao mình nói vậy.
Cũng phải có cái này cái kia cho cácnhững bạn không biết như mình đọc chứ.
Nếu bị tình trạng như vậy chỉ cần up fineware lại thôi và không cần mở nguồn cũng được.
OK chứ:p