• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp các Skins tuyệt vời nhất cho CorePlayer 1.25 ( HOT & HOT )

ductam

Cho mình hỏi một chút, bản tiếng Việt có dùng được các theme trên không?

lamquangtu

Skin cho Corepplayer 1.30

Ở trang trước mình đã post bộ này nhưng cho CorePlayer 1.25 còn ở đây là cho CorePlayer 1.30 mà bác Dongxanh vừa giới thiệu.

Trong file gửi kèm có cả Icons của Coreplayer như icons gốc thôi nhưng mình đã làm lại để nhìn đẹp hơn.

sonnguyen_uiq3

anh em nao có skin window medi11 cho core 1.3 cho mình xin với,cái bản skin window media11 của bản core1.25 của bác congvoi ko còn sử dụng được cho bản 1.30 này rồi.copy vào vẫn được nhưng khi vào youube thì ko hiện cái list chơi.thank anh em trước nha

Caohieu88

Nếu anh Tú ko bận thì sửa giúp anh em vụ Skin 1.25 lên 1.30 anh nhé! Em cảm ơn anh!!! Em ko rành mấy cái skin cho Core cũng như đồ họa nên ko dám nghịch đâu :))

lamquangtu

Nếu anh Tú ko bận thì sửa giúp anh em vụ Skin 1.25 lên 1.30 anh nhé! Em cảm ơn anh!!! Em ko rành mấy cái skin cho Core cũng như đồ họa nên ko dám nghịch đâu :))

Okie, để tuần sau rảnh anh nghiên cứu cho. Tuần này đang bận làm thầu nên không sửa được, thông cảm nhé!

sonnguyen_uiq3

cám ơn anh nhiều lắm.anh có thể chỉnh sửa lại giúp em cái skin window media11 mà bác cong post thì hay biết mấy.

sonnguyen_uiq3

Okie mình sẽ sửa cái đó đầu tiên vậy.

hehe,rất cảm ơn anh.mấy cái khác em mới nghiên cứu sửa được rồi,chỉ có cái skin window media11 đó em ko làm được.để sáng mai rãnh em post trước vài cái cho anh em PV sử dụn tạm vậy.mà anh tranh thủ giúp em cái skin đó với nha.em thích phong cách win hơn.cám ơn anh nhiều lắm lắm luôn.