• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp các theme dễ thương từ hoạt hình, game cho Go launcher EX... UPDATE liên tục

yeskia

Moderator
Tổng hợp các theme dễ thương từ hoạt hình, game...cho Go launcher EX, UPDATE liên tục

Đây sẽ là topic tổng hợp, dành riêng cho các theme dễ thương theo phong cách hoạt hình, game... như Mario bros, winni the Pooh, Pororo, Kitty...

yeskia

Moderator
Mario Android Theme GO Launcher EX v1.2

Yêu cầu: A OS 2.0 trở lên
Tổng quan: Theme theo trò chơi Nintendo nổi tiếng Super Mario Bros

nomobile

Tổng hợp các theme dễ thương từ hoạt hình, game...cho Go launcher EX, UPDATE liên tục

Đây sẽ là topic tổng hợp, dành riêng cho các theme dễ thương theo phong cách hoạt hình, game... như Mario bros, winni the Pooh, Pororo, Kitty...

ay da da. chờ đợi mãi. thanks một phát liền :D

y_nhi_2511

bạn có thể up thêm mấy theme kute dễ thương nữa đc k? mình là con gái nên muốn tìm mấy cái theme đó :D

yeskia

Moderator
bạn có thể up thêm mấy theme kute dễ thương nữa đc k? mình là con gái nên muốn tìm mấy cái theme đó :D

Được, nhưng mà phải đợi các MOD tìm nhé, vì hơi khó tìm!
Hiện chỉ có theme hoạt hình là nhiều.

Nhưng mà sao không thấy người đề nghị bấm thank cái nào hết vậy ta!?

Chỉnh sửa cuối: