• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP MỘT SỐ GAME DÀNH RIÊNG CHO GALAXY S2

BroThong

Gameloft HD cho Galaxy S2 I9100

Nhận thấy trong forum cũng có khá nhiều anh em xài GS 2, mình cũng đã từng xài em này, nay không còn tuy nhiên mình vẫn còn giữ lại một chút game dành cho chiếc điện thoại được đánh giá là 10/10 này. Game tương đối ít, mong các bạn đừng chê. Lưu ý là mình chỉ đưa 1 link và nó bao gồm cả apk và data. Còn về data như thế nào các bạn search Google nhé vì đối với game của hãng Gameloft thì đường dẫn là như nhau.

9mm HD

f-1024-0

Asphalt 6 Adrenaline HD

Assassin's Creed - Altair's Chronicles HD

Block Breaker 3 Unlimited HD

Brothers In Arms® 2: Global Front HD

Dungeon Hunter HD

Gangstar: Miami Vindication HD

Let's Golf! 2 HD

Hero of Sparta HD

Modern Combat 2: Black Pegasus HD

N.O.V.A. 2 - Near Orbit Vanguard Alliance HD

N.O.V.A. Near Orbit Vanguard Alliance HD

Real Soccer 2011 HD

Shrek Kart™ HD

Spider-Man: Total Mayhem HD

Tom Clancy's Splinter Cell Conviction™HD

UNO™ HD

CHƠI VUI VẺ NHA MẤY ĐỨA

Chỉnh sửa cuối:

congkhoi3

Hì.mình thì chỉ chơi Anfat 6 với RealFootball thôi
Mà bây giờ bạn dùng máy gì thế.Cũng đang muốn đổi máy khác mà chưa có định hướng.Chơi S2 chán rồi

BroThong

Hì.mình thì chỉ chơi Anfat 6 với RealFootball thôi
Mà bây giờ bạn dùng máy gì thế.Cũng đang muốn đổi máy khác mà chưa có định hướng.Chơi S2 chán rồi

Mình hạ cấp bạn ơi, xuống xài GS I9003

BroThong

down về có mấy part thì giải nén từng cái 1 hayphải ghép vào hoặc là ntn bạn ơi?

Bạn bỏ tất cả các part vào 1 folder rùi chọn 1 part bất kì và chọn Extract here. Nó sẽ giải nén và gộp lại thành 1 file thống nhất

dreamsad

a ơi cho e hỏi e giải nén thành 1 file thống nhất r` xong tiếp theo làm gì nữa hả a

nguyenhoa01

Chơi game nặng này nhanh hết pin lắm, hôm trước tải trò gì giống WOW về chơi máy cứ như sắp cháy ý