• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP NHỮNG BỘ FONTS THƯ PHÁP ĐẸP

katyme

Thư pháp Bauhaus hỗ trợ ngôn ngữ việt nam unicode,Các pm việt hóa khác hiển thị tiếng việt rất tốt rõ nét.

ocotien ơi,fix link lại giúp đi,không down được font này rùi.em thik font này lắm.thank so much! :D

ocotien

Fonts việt s60v2

Đây là bộ fonts dành cho những ai thích sự nguyên gốc của máy mà vẫn hiển thị đầy đủ tiếng việt có dấu.Tuy dòng s60v2 ra đã nâu giờ còn rất it AE dùng.Và mình là một trong con số ít ỏi người người gọi là ocotien có sở thích đam mê công nghệ nhưng lại ocotien đầu tư.Hj sin chia sẻ font này nâu nay mình vẫn dùng cho những AE ocotien như mình. Downloadswww.4shared.com/mobile/3BZ2QfRj/Fonts_viet_s60v2.htm

Chỉnh sửa cuối:

t_n_hoang_long_

Cám ơn ocotien. Mình onl = đt nên k ấn thank dk. Nói thank vậy. Hì. Mình rất thí2 font của bạn. tiện đây, b có thế tạo 1font Time new romance dk k? Nhưng k đk lỗi ở Opera nhe. Hj

Cho mình xin cái theme mà bạn xài để chụp font bauhau vn ở trên kia vơi. Đẹp quá. Ah, b dùng n70 fải k? Mình có kon n70, sao nó k hiẹn kái biểu tg 3g như b nhỉ

Last edited by a moderator: