• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP PHẦN MỀM VIỆT HÓA UIQ3.0 SymPViet

CongVoi

Super V.I.P
SMS.Spam.Manager.v1.0 UIQ3.0- PM Chặn Tin Nhắn Bản Việt Hoá

Xin cảm ơn SM Kojiro đã giúp mình đóng gói file sis bản này!!!

Đây là PM chặn tin nhắn pro bản Full+ Việt hoá.Các bản hãy cài bản tiếng anh gốc trước rồi cài đè bản Việt hoá nhé.

CongVoi

Super V.I.P
Abakus_UIQ3_v_1_0 Full - Máy Tính UIQ3.0 Bản Việt Hoá

Dành cho những bạn nào iu tính toán nhé :D

CongVoi

Super V.I.P
Việt hoá Best Password Manager Full- PM Bảo Mật Văn Bản

Bản nào hay dùng văn bản mà cần tính bảo mật,thì dùng thử cái này nhé :D

smiler

Well-Known Member
Chắc không cần phải nói nhiều về chức năng của chương trình này. Chỉ khác biệt 1 điểm duy nhất là đây là bản Tiếng Việt thôi
Lưu ý : Bản này là bản Walkman giả lập 3.0. Theo như tác giả khuyến cáo là chỉ nên sử dụng với P990i. (Các dòng máy khác nên thử trước với bản tiếng Anh đã nhé
Các bạn có thể thao khảo bản tiếng Anh tại đây :

chương trình kô có bộ cài nên các bạn copy vào C:/ nhé . Vui lòng xóa .7z trước khi giải nén

jackpham

Bản này mình tích hợp nhiều bản Walkman 3.0 lại với nhau nhé!
Mã:
http://www.mediafire.com/?loxjtywjmjn

Caohieu88

Best GSM Navigator 1.01 - Định vị qua sóng GSM - Bản Việt hóa​

Mình thấy phần mềm GSM Navigator này hơi khó hiểu một chút về cách sử dụng cũng như tính năng mà nó mang lại nên sau khi có bản Full đã việt hóa cho các bạn thuận tiện khi sử dụng. Với tính năng chính là định vị theo cột phát sóng GSM ở từng vùng và các chức năng bổ sung kèm theo cho việc ra vào vùng định vị hi vọng PM sẽ làm bạn thích thú. Tất nhiên là ko bằng Google map nhưng Google map làm gì có tính năng phụ trợ kèm theo =)) . Cảm ơn các bạn đã sử dụng phần mềm Việt!!

PS: Bản đã có đính kèm máy tạo FULL chỉ việc cài đặt và đăng ký :))

CongVoi

Super V.I.P
PowerMovie UIQ3.0 Full - Xem Phim Bản Việt Hoá

Bạn nào đang xài bản tiếng Anh thì Del đi nhé.Rồi cài bản TV này vàob-)

Vừa ngủ dậy.Up ảnh nè :D!!!

Caohieu88

Handy Safe 2.09 FULL Bản Việt hóa

Là phần mềm bảo mật thông tin quen thuộc và tiện lợi nằm trong bộ Handy. Trước đây khi còn là bản Tiếng anh mình cũng ngại dùng, nhưng khi có bản Việt hóa này thì cảm thấy nó thật tiện lợi, bạn có thể lưu lại những thông tin quan trọng mà sợ mình quên mất. Chương trình được Việt hóa bởi bác Đoàn Anh Tài và Caohieu88, thành viên SymPViet. Người Việt dùng tiếng Việt!
PS: Thuốc đã có trong file đính kèm!

CongVoi

Super V.I.P
Việt Hoá CorePlayer UIQ3 v1.2.5 Full Bới CongVoi

Sau 2 ngày vật lộn.Với sự giúp đỡ của SM Kojiro và Doananhtai.Cuối cùng cũng đã việt hoá xong cái Coreplaer 1.25 này.VH khá là vất hả,hi vọng các bạn Thanks nhiệt tình để không phụ lòng người Việt ;;)
Cách sử dụng:
1.Xoá bản tiếng anh trong máy đi
2.Cài bản này vào.Ấn Tools/Preferences/Select Page/Language kéo xuống chọn Việt Nam nhìn hình dưới!!!.Chọn xong thoát ra vào lại mới hiện tiếng Việt nhé

Tải Về Dùng
User&Pass: PDAVIET

jackpham

Bản Âm lịch cho UIQ3 của bạn Đinh Hoài Vũ viết theo thuật giải của tác giả Hồ Ngọc Đức, có thể xem các giờ Hoàng đạo và tiết khí trong năm. Đã đóng gói thành file SIS. Bản này mình thấy chạy ổn nhất trong các bản Lịch Âm khác.
Hướng dẫn sử dụng.
1. Click vào button > và < để di chuyển qua các tháng.
2. Click vào button >> và << để di chuyển qua các năm.
3. Các phím 2,4,6,8 (trong P1i) để di chuyển qua các ngày.
4. Click vào title tháng năm ở giửa hai button < và > để hiển thị màn hình chọn năm tháng.
Cám ơn bạn Đinh Hoài Vũ đã share chương trình này!

CongVoi

Super V.I.P
Việt hoá Process Explorer 1.50 UIQ3.0 Full Bởi CongVoi

Theo yêu cầu các bạn,chương trình này tiếng Anh khá là khó sài.Vì vậy mình Việt hoá luôn,bản này mới ra lò mới cứng nhá :D.Thx ủng hộ tinh thần Việt nào :))

Cài đặt: Xoá bản Tiếng Anh đi.Cài bản này vào chọn ngôn ngữ Vietnamses là ok (Nhìn hình dưới)

CongVoi

Super V.I.P
Việt Hoá Gdesk 0.33e UIQ3.0 Bởi CongVoi

Theo yêu cầu 1 số bạn thì mình đã VH chương trình Gdesk bản mới nhất này rồi nhé.Chú ý lúc cài thì chỗ chọn phần ngôn ngữ kéo xuống chọn Vietnamses nhé

Caohieu88

CorePlayer Version 1.3.2 build 6909 Việt hóa + Mod Icon bởi Caohieu88​

Trình duyệt giải trí đa phương tiện CorePlayer với bản mới nhất 1.3.2 build 6909 đã được Việt hóa + Mod Icon! Caohieu88 xin gửi cảm ơn đến ADV MOD CongVoi VIP doananhtai đã nhiệt tình giúp đỡ trong quá trình thực hiện ;)

Cách sử dụng:
1.Remove bản hiện tại trong máy
2.Cài bản này vào.Ấn Tools/Preferences/Select Page/Language kéo xuống chọn Việt Nam nhìn hình dưới!!!.Sau khi Chọn xong thoát khỏi chương trình vào lại mới hiện tiếng Việt nhé!!!
Chúc anh em vui với phần mềm này sau khi Việt hóa!

Mediafire

MegaUpload

ntruyen77

BAN O KG RANH ROI MA LUA NGUOI TA CHI VAY?LIK KG CHO LAY THI DUNG DEM LEN MAY PHAN MEM NAY CO GI LA DANG PHAI LAM VAY .THAT TE QUA!

Bạn chú ý cách nói và viết bài có dấu đầy đủ khi tham gia Diễn đàn nhé!!!

Last edited by a moderator:

NokuaN70

Well-Known Member
Diễn đàn đang bị lỗi một số chức năng, dẫn đến tình trạng những file đính kèm không thể download được trong thời điểm hiện tại. Bạn cũng kg cần phải có những lời lẽ khó nghe như vậy.
Và quan trọng hơn nữa, đề nghị bạn nên gửi bài với tiếng Việt đầy đủ dấu.

doanhvan

em rất cần những phần mềm này nhưng rất tiếc không cái link nào em có thể load được cả mong các bác xem lại dúp em với. cảm ơn thật nhiều

saodoingoi142

Moderator
em rất cần những phần mềm này nhưng rất tiếc không cái link nào em có thể load được cả mong các bác xem lại dúp em với. cảm ơn thật nhiều

Hiện nay tất cả các dạng File đính kèm trên Diễn đàn đều bị lỗi, không còn Download như xưa được nữa.Rất mong bạn và mọi người thông cảm!.Các bạn hãy chịu khó đánh tên File cần tìm trên Google để tìm kiếm xem sao nhé!!!