• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Premium theme S^3 by vurain84

Luu_Tan_Vu

Đây là nơi tổng hơp theme premium cho s^3. chỉ những theme có phí mới được post ở đây.

download

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

ai có êu cầu theme hoặc app mà có tính phí trên ovi store vui lòng post ở đây mình sẽ tìm giúp(nếu có)

votu04

WP7 TEAL DARK, ORANGE DARK, RED DARK, SILVER DARK mình cần mấy cái này hỳ ^^

loveat20

Mình mua phần mềm trên Ovi, nhưng là nó cài cho mình. Làm sao bạn lấy đc các file cài đó vậy? Chia se ae với, tại tớ hay nghịch máy mà fotmat lại mất hết, có cái lên nó không cho down lại.

Luu_Tan_Vu

Mình mua phần mềm trên Ovi, nhưng là nó cài cho mình. Làm sao bạn lấy đc các file cài đó vậy? Chia se ae với, tại tớ hay nghịch máy mà fotmat lại mất hết, có cái lên nó không cho down lại.
bạn cần phải nói là bạn mua app hay theme, có gì pm minmh2 hướng dẫn cho

votu04

nếu có thể bạn hãy tổng hợp và update thường xuyên những theme và app premium để mọi người cugf download và chia sẻ nhé cám ơn bạn nhiều

sc3111987

đã nhận được yêu theme cuả chủ thớt.thanks nhieu ha.tiện thể chỉ dùm mình cách lâý file cài đặt trên ovistore luôn taị mình cũng thich xài pm bản quyền

HoangTrungkt

CITY LIGHT BY ADELINO.
WP7 TEAL DARK, ORANGE DARK, RED DARK, SILVER DARK
Bạn ơi cho mình xin bộ này với ! Thank bạn nhiều

loveat20

bạn cần phải nói là bạn mua app hay theme, có gì pm minmh2 hướng dẫn cho

Thì cả apps và themes. Tớ mua, nhưng nó cài trực tiếp, không cho mình file cài. Thế làm sao để lấy file cài, cả mấy cái pm miễn phí cũng thế.

leminhhai111

CITY LIGHT BY ADELINO.
YOU cho mình xin bộ này với ! Thank

mrtthai

EMMBOSSED VELLET, EMMBOSSED MINT BY IND190
Bạn cho mình xin 2 bộ này với nha.
Thanks bạn nhìu lắm !

Luu_Tan_Vu

Chủ thớt té đâu rùi nhỉ ? Xin mà đợi vài tuần như ban ơn thế này thì đóng topic lại đi cho nhanh !
mình up hết bên ngoài bạn k thấy sao mà nói vậy. muốn đóng pm mod đóng ngay đi, mỉnh k share bất cứ cái gì nữa hết

atrau

Thì cả apps và themes. Tớ mua, nhưng nó cài trực tiếp, không cho mình file cài. Thế làm sao để lấy file cài, cả mấy cái pm miễn phí cũng thế.
Nó cho bạn file cài thì bắt được mấy người mua đâu.
Mình có cách này nhưng là down bàng trình duyệt mặc định, không dùng ovi store nhưng đều cài trực tiếp nên chắc như nhau: Sau khi nó tải xong sẽ hiện nên thông báo chấp nhận cài đặt phần mềm (theme gì đó tuỳ), tất nhiên muốn cài được thì phải có file cài nên bạn mở xplore lên tìm là được, mình nhớ nó trong folder e:\system\... thì phải. Mình không nhớ chính xác vì tìm rất dễ. Nhớ là lúc nó đang yêu cầu chấp nhận cài phải để nguyên đó, ấn nút menu chuyển sang xplore ngay, chấp nhận hay từ chối cài đặt nó đều xoá file down được luôn.