• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp theme by AttisX convert by vurain84

Luu_Tan_Vu

Đây là theme revolve mới nhất của attisx mình mất hơn 1 ngày để làm thay hơn 600 entry bằng tay, full all icon.

[DOWNLOAD]http://d-h.st/ZPE[/DOWNLOAD]​
Hãy biết quý trọng công sức của người khác​

Last edited by a moderator:

Mr_Kjrby

Bác Vũ mấy hôm này có vẻ bức xúc quá nhỉ :D :D. Bác có share cái Glass Back (Black) lun không mình seach mãi chả có :D

Mr_Kjrby

Mình rất bồ kết themes kiểu như Dark Illusion của ArtistX. Mỗi tội cái này màu tím tím nên trông cái Glass Back màu đen nhìn thích hơn :D.

Theme có độ trong suốt cao của "nền" nên phối hợp được với nhiều hình nền.
Kiểu đồng hồ ngoài HS nhìn rất nét và có gì đó rất "sang trọng" chả biết dùng từ gì vào đây nữa :D
Icon đưa ra ngoài HS thì có viền ngoài nên nhiều app Icon ko chuẩn Belle nhìn cũng ko đến nõi cọc cạch so với các icon khác :)
Dung lượng cũng nhẹ nhàng :D

saccerwin

bác vũ thì toàn themes đẹp rồi....mà mình nói thật nè.... mấy cái themes premium bác bỏ tiền mua bác nên lập 1 topic để anh em ngắm mà cũng đề là hàng không share(đỡ anh em khỏi kiện)....(nếu bác share thì anh em càng vui....).không share để anh em ngắm cũng được...mà bác vũ ơi bác có themes icon AttisX như trên mà của furion s^3(ở trong menu cũng là cây lun ấy), không...

Luu_Tan_Vu

Mình rất bồ kết themes kiểu như Dark Illusion của ArtistX. Mỗi tội cái này màu tím tím nên trông cái Glass Back màu đen nhìn thích hơn :D.

Theme có độ trong suốt cao của "nền" nên phối hợp được với nhiều hình nền.
Kiểu đồng hồ ngoài HS nhìn rất nét và có gì đó rất "sang trọng" chả biết dùng từ gì vào đây nữa :D
Icon đưa ra ngoài HS thì có viền ngoài nên nhiều app Icon ko chuẩn Belle nhìn cũng ko đến nõi cọc cạch so với các icon khác :)
Dung lượng cũng nhẹ nhàng :D
cái này mod còn tốn công hơn cái đó nhiều đó, đang hỏi coi attisx có làm cho v5 nữa k, convert 1 mình mệt quá

Luu_Tan_Vu

bác vũ thì toàn themes đẹp rồi....mà mình nói thật nè.... mấy cái themes premium bác bỏ tiền mua bác nên lập 1 topic để anh em ngắm mà cũng đề là hàng không share(đỡ anh em khỏi kiện)....(nếu bác share thì anh em càng vui....).không share để anh em ngắm cũng được...mà bác vũ ơi bác có themes icon AttisX như trên mà của furion s^3(ở trong menu cũng là cây lun ấy), không...
bạn có thể đưa link đó cho mình k, mà lập 1 topic chỉ có hình nền k biết mod có sờ gáy k,
LÍ DO MÌNH K SHARE THEME PREMIUM HOẶC ÍT SHARE LÀ TỪ KHI MÌNH CONVERT MÌNH CẢM THẤY RẤT MỆT MỎI KHI LÀM RA 1 CÁI THEME DÙ ĐẸP DÙ XẤU NHƯNG VIỆC LÀM LÀ K ĐƠN GIẢN, NẾU SHARE CÁC BẠN CỨ PM NHAU, CÒN CÔNG SƯC NGƯỜI TA LÀM RA THÌ CŨNG PHẢI DONATE 1 TÍ CHỨ, THEME BÂY GIỜ DÙNG TÀI KHOẢN MOBI HAY VIETTEL LÀ MUA ĐƯỢC, NGƯỜI TA CÒN SỐNG NUA CHỨ.
daniz112.94

29/12/2011 (8 ngày trước)

tới tôi
Yes, it's not easy
I worked more than 6 hours every day, and it need almost 3 weeks to finished next series. You can imagine that ...

-----Original Message-----
From: vu luu tan
Sent: 12/29/2011, 4:29 PM
To: daniz112.94
Subject: Re:

yes i know tnat, i know making theme isn't easy and premium theme is
not public. Thank
ĐÂY LÀ NHỮNG GÌ DAEVA112 ĐÃ NÓI VỚI MÌNH, VẬY CÓ NÊN DONATE CHO HỌ K
.

max1397

Member
theme bác vũ toàn hàng chất.vì ko mấy ai dám bỏ $ mua 1 thứ r đem share cho ae xài như bác.rất hoan nghênh.mình kết cái theme này.nhìn hay hay.đúng là premium lun !!thanks

Luu_Tan_Vu

theme bác vũ toàn hàng chất.vì ko mấy ai dám bỏ $ mua 1 thứ r đem share cho ae xài như bác.rất hoan nghênh.mình kết cái theme này.nhìn hay hay.đúng là premium lun !!thanks
cái này có bỏ tiền cũng k mua được nữa

Mr_Kjrby

bạn có thể đưa link đó cho mình k, mà lập 1 topic chỉ có hình nền k biết mod có sờ gáy k,
LÍ DO MÌNH K SHARE THEME PREMIUM HOẶC ÍT SHARE LÀ TỪ KHI MÌNH CONVERT MÌNH CẢM THẤY RẤT MỆT MỎI KHI LÀM RA 1 CÁI THEME DÙ ĐẸP DÙ XẤU NHƯNG VIỆC LÀM LÀ K ĐƠN GIẢN, NẾU SHARE CÁC BẠN CỨ PM NHAU, CÒN CÔNG SƯC NGƯỜI TA LÀM RA THÌ CŨNG PHẢI DONATE 1 TÍ CHỨ, THEME BÂY GIỜ DÙNG TÀI KHOẢN MOBI HAY VIETTEL LÀ MUA ĐƯỢC, NGƯỜI TA CÒN SỐNG NUA CHỨ.
daniz112.94

tới tôi
Yes, it's not easy
I worked more than 6 hours every day, and it need almost 3 weeks to finished next series. You can imagine that ...

not public. Thank
.

Uhm. Vấn đề Share Pre-Themes mình nghĩ cũng không vấn đề gì mà. Mặc dù tư tưởng dùng chùa vẫn cao nhưng mình cũng hiểu. Mình chỉ nghĩ ngồi edit mấy Icon đã ngại lắm rồi mà đây người ta còn phải creat icon nữa :-s. Nếu anh em thực sự thích thì nên mua chứ không nên phàn nàn vì không share.....

Luu_Tan_Vu

Uhm. Vấn đề Share Pre-Themes mình nghĩ cũng không vấn đề gì mà. Mặc dù tư tưởng dùng chùa vẫn cao nhưng mình cũng hiểu. Mình chỉ nghĩ ngồi edit mấy Icon đã ngại lắm rồi mà đây người ta còn phải creat icon nữa :-s. Nếu anh em thực sự thích thì nên mua chứ không nên phàn nàn vì không share.....
mình convert bộ này cũng điên đầu lắm chứ k đơn giản

YinYang

Active Member
daniz112.94

tới tôi
Yes, it's not easy

not public. Thank
.
Cảm ơn a Vũ vì cái này