• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Tool cần thiết cho Android

vipboy_9x

Moderator
*bộ sưu tập tool cần thiết cho Andrroid
-bộ tool này mình đóng gói chưa được chuẩn lắm các bạn sài cho mình ý kiến để mình còn chỉnh sữa nữa nhé.

link tải soft
http://www.mediafire.com/?4jwjy1wem4emzog

Chỉnh sửa cuối:

vipboy_9x

Moderator
có ai test thử chưa thì lên tiếng anh em biết cái
Có gì đâu mà Test hả bạn,Cài này Mình chỉ Gom các chương trình có sẵn rùi đóng gối lại thành Một Tool cho tiên thui Mà,cứ Downloand về,cài,sài,hưởng thụ.

anvtdl

Tổng hợp Tool cần thiết cho Android HAY QUÁ ,NHƯNG DÙNG CHO SAMSUNG GALAXY I9000 DÙNG TOOL NÀO HẢ BẠN

vnn0711

Quá hay, từ này e không phải đi vọc nhiều nữa, nhưng khi em cài thì toàn bộ giao diện đều chuyển sang tiếng Trung Quốc. Ặc, không đọc được lun

chipshare

Không biết thì hỏi a e thôi mà.

Tớ hỏi HTC Sync 3.0 có dùng cho các máy khác ko thuộc HTC được ko?

Thanks!

vipboy_9x

Moderator
Quá hay, từ này e không phải đi vọc nhiều nữa, nhưng khi em cài thì toàn bộ giao diện đều chuyển sang tiếng Trung Quốc. Ặc, không đọc được lun
Bạn có thể Chuyển sang tiếng anh mà,Ngay Góc trái Màn hình nhấn Chuột phải chọn Tiếng Anh.
Tổng hợp Tool cần thiết cho Android HAY QUÁ ,NHƯNG DÙNG CHO SAMSUNG GALAXY I9000 DÙNG TOOL NÀO HẢ BẠN
Không bạn ơi Chỉ hỗ trợ các Dòng HTC thui.
Không biết thì hỏi a e thôi mà.

Tớ hỏi HTC Sync 3.0 có dùng cho các máy khác ko thuộc HTC được ko?
HTC sync chỉ Dòng cho các Dòng Máy HTC thuộc Họ Android thui bạn ah.
Thanks!

hieunv1989

Bác vipbot_9x giúp mình với mình có con HTC 7 TRophy cũng thử cài mấy cái phần mềm Sync rồi nhưng vẫn ko kết nối được đến pc, nó toàn báo ko tìm thấy thiết bị, giúp mình với