• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOPIC SHOW GIAO DIỆN CỦA iPHONE

xuandung11a2

Well-Known Member
Đơn giản, sang trọng và rất cool hehe: Update Touch + Lockscreen info for home screen

Ấn tượng nhất bộ này ^^
Các icon 3D sắc cạnh nhìn vô cùng pro chứ không như mấy icon tròn tròn ẻo lả (quan điểm cá nhân thôi).Xin hỏi bạn lấy icon source ở đâu vậy.Có thể share cho mình được không?Thạnks.

NL32

bộ này của bạn hongcongdh mình dã mod lại

Last edited by a moderator:

hongcongdh

Ấn tượng nhất bộ này ^^
Các icon 3D sắc cạnh nhìn vô cùng pro chứ không như mấy icon tròn tròn ẻo lả (quan điểm cá nhân thôi).Xin hỏi bạn lấy icon source ở đâu vậy.Có thể share cho mình được không?Thạnks.

Đã gọi là theme thì bộ nào cũng có 1 style riêng của nó, nếu bạn thích có thể tham khảo ở đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=42826&page=34 (ko có source đâu), nếu muốn phát triển thêm con lúc nào mình up lại file psd nhé.

Tiếp tục nào anh em, cực nhẹ, lại đi về tông lạnh nhưng rất nóng, đảm bảo nhìn vào lúc đầu có thể CRAZZY hehe

lottakaka

Đây là theme mình sử dụng cho tuần này, chỉnh 1 tí từ bộ xuân hạ thu đông, 5s thay đổi 1 Wallpaper:

tinh_la_gi

Administrator
Có phải mở màn hình sáng hoài đâu mà tốn pin TNHN ?! Mà đã chơi thì phải chịu chứ !
Trước giờ vẩn cái theme Xuân Hạ Thu Đông pin vẩn ngon lành

Còn cái mod của lottakaka thì quả là bắt mắt ... mà không thấy share bên ngoài nhỉ :-/:p

blackcatdn

Còn đây theme của mình đang dùng. Kết hợp từ nhiều cái khác nhau nhưng theme BackGround là của TouchHD. Mời chiêm ngưỡng :D
rACs89xs4D-O8Pkdi8uUgjUVgi9cwOPT
BhGKQ3X33D-vBhmwA4lb8uxix1UL9Us7

3H-1iRs97j-JwNeXF-X87iZvM83-Axin
6AGokp2Gsj-kq_-0g7bVPL9LHqmm_C4-

Còn muốn làm theme như vậy thì ở đây

TraiNgheoHn

Có phải mở màn hình sáng hoài đâu mà tốn pin TNHN ?! Mà đã chơi thì phải chịu chứ !
Trước giờ vẩn cái theme Xuân Hạ Thu Đông pin vẩn ngon lành

Còn cái mod của lottakaka thì quả là bắt mắt ... mà không thấy share bên ngoài nhỉ :-/:p

Thế thì em cũng đú đởn phát coi, wallpaper đổi liên tục 10s/hình.LockBackground nhìn ok chưa này :p

tinh_la_gi

Administrator
Thế thì em cũng đú đởn phát coi, wallpaper đổi liên tục 10s/hình.LockBackground nhìn ok chưa này :p

Cái này vẩn là Xuan-Ha-Thu-Dong và đổi hình nên - chưa "phá cách lém"

Last edited by a moderator:

lottakaka

À ra vậy, cái theme này thì anh Tình cho em được giữ cho riêng mình ^^, nếu ai thích mấy cái icons, giao diện iPod hay bộ theme xuân hạ thu đông để tự điều chỉnh lại, pm mình sẵn sàng share thôi :D