• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOPIC SHOW GIAO DIỆN CỦA iPHONE

HellsBoyz

New theme !! :D

Lockscreens:

Screens:

iPod Calculator

SMS SBSetting

Chỉnh sửa cuối:

dungeasy

Show giao diện my Iphone ^^

IPHONE 3GS 16GB WHITE
THEME : APPLE HD WHITE

USER NAME , PASS VÀO LUN NÈ ^^

ÉC , MEMORY = 204 , MAX CAO NHẤT QUA ĐƯỢC LÀ 205 ^^

VÀO MENU 1 (SMS)

MENU 2 ( IPOD )

MENU 3 ( APPS )

MENU 4 ( GAMES NÀO )

MENU 5 ( VÀI THỨ LUNG TUNG ^^ )

SHOW CÁI PHONEPAD :)

NGỒI BÙN SHOW CÁI THEME CHƠI :d

zakcover

Đây là theme của mình ... đơn giản nhẹ nhàng và không cầu kỳ vì ... tiệc kiệm pin là tiếc kiệm điện :|

DeChina

1 trong những lý do mà có thể giúp diển đàn càn phức tạp thêm. đúng là hông nên xin hay Share gì hết ở đậy ! ACE sẻ mấy công thêm 1 động tác click chuột sang trang khác để tìm thay vì "nhìn thấy théme đẹp" click Thank ! sao đó click here to down
tôi gốp ý như thế ACE thấy sao

phongvdq

Mình chỉ trung thành với 1 theme duy nhất:
Màn hình chờ:

Màn hình các Apps:

Chỉnh sửa cuối:

rgx120

tình hình chủ đề giao diện còn chán quá, không có cái Pro hết, các Pro ở đây hình như ko thix cài các themes chuyên nhiệp thì phải:-?

vithounbi96

Em là con gái ứ thích mấy cái theme này đâu :( ai có theme hồng hồng xinh xắn 1 tí thì cho e :X

Hehe, bắt chước anh tinh_la_gi, mình cũng xin phép SHOW cái Theme của mình ;) Sở thích của mình là thay Themes liên tục, cứ tầm 3 - 4 ngày là thay Theme nhìn đỡ chán mắt :)) Theme này mình dùng cho ngày hôm nay, vài hôm thay Theme đẹp sẽ tiếp tục SHOW cho anh em ;) Mọi người cũng vào SHOW cùng xem Theme ai ĐẸP và ĐỘC hơn nào ;)

theme naỳ đẹp thật nhưng sao bạn không để link nào show ko làm mình nhìn mà thèm quá

kykiske79

Theme không hề "pro" 1 tẹo nào nhưng góp vui cùng mọi người !

Ai biết theme này là gì k cho mình xin với nhìn đẹp quá mà pm bác chủ k thấy trả lời. K thì cho mình xin cái tên theme cũng đc :(